Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ MA78GM-US2H

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ MA78GM-US2H

M/B Gigabyte MA78GM-US2H ถ้าจะเอามา Crossfire กับการ์ดจอ
    แนะนำหน่อยครับรุ่นไหนดี ยี่ห้อด้วย หรือว่าเอาของยี่ห้อ Gigabyte เลยก็ได้

อีกอย่างครับ Crossfire ยังไงบอกด้วย

MA78GM-US2H เรื่อง hardware "MEDIA"

คือ ผมลง ไดร็เวอร์ทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว แต่มี การแจ้งว่า ผม Hardware "MEDIA" ทั้งๆที่แผ่นก็อยู่ในนั้น ผมก็เลย กดให้ทำอัตโนมัติ แต่ พอไม่เจอก็เชื่อมต่อเน็ต ก็ไม่เจออีก เป็น

2 เครื่องแล้วครับ รบกวนที่ผมต้องทำส่ง ให้นายผู้ใหญ่

Comment

Working...
    X