Announcement

Collapse
No announcement yet.

764th-B&W/Bose/Acer/Vzio/iPad/AJ/Benro/Apple/Plantronics/Honeywell 19/11/61 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 764th-B&W/Bose/Acer/Vzio/iPad/AJ/Benro/Apple/Plantronics/Honeywell 19/11/61 23.30.59

1.B&W Zeppelin Mini

Zeppelin MINI เครื่องเสียงลำโพงสุดยอดใช้กับ iPod, iPhone 3G,iPad เทคโนโลยีใหม่สุดยอดระบบเสียง HI-FI ระดับโลก
    ZeppelinMini สามารถหมุนซ้ายขวาได้ 180 องศา ด้วยขนาดสัดส่วนสูง 6.8 นิ้ว กว้าง12.6 นิ้ว และลึก 4 นิ้ว หนัก 2.5 กิโลกรัม กินไฟ 15 วัตต์
    B&W Zeppelin Miniจึงมีขนาดเล็กพอเหมาะกำลังดี หิ้วไปไหนมาไหนได้สะดวก จะวางในร่มหรือกลางแจ้งก็เหมาะ
    ถึงแม้ตัวเล็กแต่ก็อัดแน่นด้วยเทคโนโลยีและการออกแบบที่ชาญฉลาดทำให้ B&W Zeppelin Mini โดดเด่นกว่า iPod Docking Speaker ทั่วไป
    และ สามารถรองรับการใช้งานผลิตภัณฑ์ของ iPod ตั้งแต่ iPhone 3GS, iPhone 3G, iPhone, iPodTouch 2nd Generation,
    iPod Touch 1st Generation, iPod Classic, iPod Nano 4th Generation, iPod 3rd Generation(Video), iPod Nano 2nd Generation
    Zeppelin Mini เน้นความเรียบง่ายใช้งานสะดวก ปุ่มกดสั่งงานฟังก์ชั่นการใช้งานต่างๆ อยู่บริเวณด้านข้าง
    และมีอยู่เพียงแค่ 3 ปุ่มฟังก์ชั่นเท่านั้น คือ ปุ่มกดเปิด-ปิด และเป็นตัวเลือกช่องอินพุตของสัญญาณไปในตัวด้วย
    ปุ่มกดเร่งหรือลดระดับเสียง หรือจะสั่งงานผ่านรีโมตคอนโทรลรูปทรงไข่ขนาดกำลังพอเหมาะมือก็ได้เช่นกัน

Zeppelin Mini สัญญาณจะถูกส่งผ่านในเชิงสัญญาณดิจิทัล ตรงนี้จึงมีผลให้คุณภาพของ Zeppelin ค่อนข้างได้เปรียบกว่ายี่ห้ออื่นๆ
    ในแง่ของความสมบูรณ์ของสัญญาณ เพราะสัญญาณเสียงไม่ได้สูญเสียจากการแปลงสัญญาณจากดิจิทัลเป็นอะนาล็อก
    สัญญาณในรูปดิจิทัลก็จะถูกส่งผ่านเข้าสู่วงจร DSP (DigitalSignal Processing) หลังจากนั้นสัญญาณก็ถูกขยาย
    โดยดิจิทัลแอมปลิฟายเออร์แล้วส่งไปยังลำโพงฟูลเร้นจ์ขนาด 3นิ้ว จำนวนสองตัว ลำโพงออกแบบแบบตู้เปิด
    ด้านหลังมีพอร์ตเพื่อให้ให้อากาศไหลผ่านออกมาสู่ภายนอกการเชื่อมต่อทาง USB Port
    ระหว่างคอมพิวเตอร์และตัว Zeppelin Mini นั้นสามารถเชื่อมต่อได้ง่ายมาก เพียงต่อสาย USB Type B ที่ตัว Zeppelin Mini
    เครื่องคอมพิวเตอร์ก็สามารถรับรู้ได้อย่างอัตโนมัตินอกเหนือจากนี้ Zeppelin Mini ยังมีช่องต่อสัญญาณอะนาล็อกผ่านทางช่องต่อสัญญาณ Mini Phone Jack ขนาด 3.5 ม.ม.
    ลักษณะเสียงที่เปิด ปลดปล่อยออกมาทุกรายละเอียด เสียงมีน้ำหนัก มีการผ่อนหนักเบาที่ดี และมีความพลิ้วอ่อนช้อยที่ดีมากๆ บางครั้งยังรู้สึกว่าจับรายละเอียดได้ง่ายกว่าฟังจากลำโพงเสียอีก
    รายการแรก เป็นลำโพงเทพ B&W แท้ มากันสภาพเกือบยกกล่อง ขาดรีโมทและถาดวาง ipod เท่านั้น
    ลำโพงรุ่นนี้ เป็นลำโพงที่สามารถต่อได้ 3 ทาง คือ iPod/iPhone ต่อ AUX และสุดท้าย คือต่อกับคอมพิวเตอร์
    ซึ่งต่อกับคอมพิวเตอร์นั้น เป็นการต่อผ่าน USB โดยตรง และตัวลำโพงมี DAP และไดรเวอร์ในตัว
    จะให้เสียงที่ดีกว่าปกติมาก ผมเองใช้เป็นลำโพงคอมอยู่ เสียงดีโครต เหมือนจับเครื่องเสียงมาวางหน้าคอมเลย
    ส่วนการใช้งานด้านอื่นๆนั้นใช้งานได้ปกติครับ ถ้าอยากต่อ Bluetooth ก็ซื้อตัวอแดปเตอร์ร้อยกว่าบาทจับใส่จบเลย
    เสียงที่ได้นั้น ก็ผู้ดีๆ เบสนุ่มหู แน่นกระชับ ลงได้ลึก รายละเอียดพริ้ว ไดนามิกซ์กว้าง เก็บรายละเอียดได้ครบทุกย่านเสียง
    สภาพลำโพง ก็เหมือนของใหม่ตามรูปเลย เป็นของหิ้วมาจากญี่ปุ่น มีคู่มือครบ สายไฟต่อครบ หม้อแปลงแท้
    ไม่มีรีโมท(ไม่มีความจำเป็นใดๆเลย) ส่วนถาดรอง iPod ไม่ต้องใช้เช่นกัน ดูตัวอย่างที่ผมเสียบ iPhone ได้
    ประกันใจจากผมยาวๆ 15 วันครับ
    ขอเปิดมีราคานะครับ ไม่ออกไม่เป็นไรครับ ทุนมาแพง แค่นี้ก็เจ็บเล็กๆแล้วครับ

ราคาของใหม่ 19,800 บาท
    http://www.classified108.com/047045/B/

รายการนี้เปิด 4000 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+200

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Bose Companion 2 III

ลำโพงจากทาง Bose ในรุ่น Companion 2 Series 3 นั้นเป็นลำโพงคอมพิวเตอร์ขนาดกะทัดรัดครับ
    เป็นระบบ 2.0 ที่มีลำโพงจำนวน 2 ตัวโดยที่ไม่มีตู้ซับ เหมาะสำหรับคนที่มีพื้นที่วางบนโต๊ะจำกัดครับ

การเชื่อมต่อนั้นทำผ่านแจ๊คเสียบขนาด 3.5 มม. โดยที่ตัวลำโพงจะมีลูกบิดปรับระดับเสียง
    ซึ่งใช้เป็นสวิตซ์เปิด-ปิดในตัวครับ นอกจากนี้ที่ตัวลำโพงยังมีช่องสำหรับเสียบหูฟัง
    สำหรับเวลาต้องการฟังแบบส่วนตัว ช่วยให้เราไม่ต้องถอดแจ๊คลำโพงที่คอมพิวเตอร์แล้วเปลี่ยนสาย ถือว่าสะดวกมากๆครับ

ในส่วนของเสียงนั้นลำโพง Bose Companion 2 Series 3 เป็นลำโพงที่มีเสียงแบสที่นุ่มนวลครับ
    โดยเป็นเบสที่มีมวลค่อนข้างเยอะ แต่มีอิมแพ็คที่ไม่แรงมากนักครับ เป็นเบสที่นุ่มๆฟังสบาย เหมาะกับเพลงแนว Jazz หรือ Bossa เป็นอย่างมาก
    ส่วนเสียงกลางนั้นมีความอิ่มหนา อิมเมจนักร้องตัวใหญ่ เสียงร้องถอยหลังนิดๆ ส่วนปลายแหลมมาแบบพอดีๆไม่พุ่งมากนัก แต่ก็ไม่ด้วนกุดครับ
    รายละเอียดต่างๆยังมาแบบให้ได้สัมผัสไม่หล่นหายระหว่างทาง เวทีเสียงขนาดกลาง เครื่องดนตรีต่างๆอยู่ใกล้กันแต่ไม่ทับซ้อนกัน ส่วนตัวนักร้องจะอยู่ด้านหน้าอีกชั้นหนึ่งครับ
    รายการนี้ ไม่ต้องพูดกันเยอะ สำหรับลำโพง ซีรี่ย์Companion 2 รุ่นดัง
    เรื่องเสียงไว้ใจได้เลย เบสมวลใหญ่ๆ มีแรงประทะเบาๆ ฟังเพลงสนุกๆครับ
    สภาพสวยพร้อมหม้อแปลงแท้ และกล่องเดิมๆแท้ซีเรียลตรง
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ ไฟบ้านเราเสียบได้เลย พร้อมใช้งานครับ
    ผมประกันใจยาวๆให้ 15 วัน

ของใหม่ 6800 บาท
    https://www.munkonggadget.com/produc...24027_308.html

รายการนี้เปิด 2500 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+150

3.Acer Aspire 4752

- Intel Pentium B960 (2.2 GHz)
    - HM65 Express Chipset
    - Intel HD Graphics 2000
    - 2 GB DDR3
    - 500 GB 5400 RPM
    - 14 inch WXGA (1366x768) LED
    รายการนี้เป็น Notebook สเป็คดี ดูหนัง ฟังเพลง พิมพ์งาน เล่นเกมเล็กๆได้
    ลงวินโดว์ไว้ ใช้งานได้ลื่นๆ ดูหนังไฟล์ FHD ผ่าน Youtube ได้ครับ
    สภาพเครื่องยังสวย มีรอยตามการใช้งาน ฝาพับด้านนอกมีรอยตามรูป
    แบตเสื่อมแล้ว ต้องเสียบสายเล่น การใช้งานด้านอื่นๆปกติดีหมด
    คีบอร์ดกดได้หมด DVD อ่านแผ่นลื่นๆ ลำโพงปกติ ทัชแพ็ดปกติ WiFi ใช้ได้
    ประกันใจ 15 วัน มีกระเป๋าและที่ชาร์จเดิมๆให้พร้อมใช้งาน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+180(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

4.Vzio T11
    - AMD Athlon (1.6 GHz)
    - HM65 Express Chipset
    - ATI X1200
    - 1 GB DDR2
    - HDD 250 GB
    - 13 inch LCD
    รายการนี้เป็น Notebook สเป็คดี ดูหนัง ฟังเพลง พิมพ์งาน เล่นเกมเล็กๆได้
    ลงวินโดว์ไว้ แต่ต้องเอาไปลงใหม่กันเองหรือหาคีย์วินโดว์ใส่กันเองครับ
    สภาพเครื่องมีรอยตามการใช้งาน บานพับแตก 2 ด้านแต่พับได้ ตามรูป
    แบตเสื่อมแล้ว ต้องเสียบสายเล่น การใช้งานด้านอื่นๆปกติดีหมด
    คีบอร์ดกดพวกตัวเลขและตัวอักษร "P" DVD กดถาดแล้วไม่ออก
    ลำโพงปกติ ทัชแพ็ดปกติ WiFi ใช้ได้ ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+150(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

5.iPad 3G 64GB
    รายการนี้ เป็น iPad Gen1st 64GB ตัวท็อป 3G
    แบตบวม ต้องเปลี่ยนแบต หน้าจอที่เห็นเป็นรอยๆนั่นคือแบตมันดันเฉยๆ
    ถ้าเอาแบตปกติใส่จอก็จะปกติตามครับ ไปหาเปลี่ยนแบตกันเองไม่กี่บาทครับ
    เสียบไฟแล้ว บู๊ทวนโลโก้ apple ตามรูปเลยนะครับ ผมยังไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเติม
    สภาพก็ตามรูป ด้านหน้าติดกันรอยไว้ครับ เครื่องไม่ติด iCloud แน่นอน
    ประกันใจว่า 15 วัน ว่าเครื่องเปิดได้ตามรูป

EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

6.เครื่องเล่น DVD พกพา AJ
    รายการนี้เป็น เครื่องเล่น DVD พกพา AJ สภาพยังดี แบตไม่เสื่อม
    ถอดปลั๊กใช้งานได้ปกติ อ่านแผ่นลื่นๆครับ ปุ่มกดได้ปกติทุกปุ่ม
    แต่ฝาปิด DVD มันไม่มีตัวสปริงยึดนะครับ ต้องเปิดฝาเอง และปิดเองตามรูป
    ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆเลย ใช้งานง่าย ระบบทำงานสมบูรณ์ จอปกติ
    ประกันใจยาวๆ 15 วัน มีหม้อแปลงให้ครับ

EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

7.Benro Tripods Aluminum A258 n6
    Details:
    Max.Tube Diameter : 28mm/1.10"
    Max .Height : 1640mm/64.6"
    Min .Height : 310mm/12.2"
    Normal Height : 1430mm/56.3"
    Weight : 1.92kg/4.2 lbs
    Load Capacity : 8kg/17.6 lbs
    รายการนี้เป็นขาตั้งกล้อง Benro แท้ ใหญ่ๆ แน่นๆ วัสดุแข็งแรงมาก
    สภาพสวยๆทั้งตัว มีรอยบ้างนิดหน่อย ขายืดได้ปกติหมดนะครับ
    มีมาตรวัดระดับน้ำ ยางกันกระแทก สภาพยังโอเค
    ประกันใจ 15 วัน

ของใหม่ปัจจุบัน 3920 บาท
    http://www.viewfindercamera.com/prod...+A258+n6.html#

รายการนี้เปิด 1200 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+200(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

8.Apple Aluminum Full Keyboard
    รายการนี้เป็นคีบอร์ด อลูมิเนียม แบบมี numpad มาในตัว
    เป็นของรุ่นใหม่นะครับ สภาพสวยมากทั้งตัวเลย รอยน้อยครับ
    แต่มีตำหนิคือ ปุ่ม \ ใช้งานไม่ได้เพียงปุ่มเดียว จริงๆกดได้ปกตินะครับ
    แต่แป้นมันหลุดออกจากพลาสติกด้านใน ผมใส่กลับไปไม่เป็น เลยตีว่ามันใช้ไม่ได้
    ด้านในมันเป็นเหมือนคีบอร์ด Notebook ครับ ไม่รู้ใส่ยังไงเหมือนกัน ปุ่มลูกยางมันกดได้นะครับ
    สภาพก็ตามรูป ประกันใจ 15 วันครับ

ผลเทส ที่เห็นคือกดได้ทุกปุ่มนะครับ ยกเว้นปุ่ม \ ตามที่บอก(กดได้แต่ปุ่มหลุด)

ธรรมดา+70/EMS+120(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

9.Plantronics RIG 500

รายการนี้เป็นหูเล่นเกมจาก Plantronics เป็นตระกูลหูฟังเกมเมอร์ตัวเทพๆเสียงดีโครตๆ
    หูฟังรุ่นนี้ออกแบบมาให้สามารถถอดอุปกรณ์ทุกชิ้นออกจากกันได้ครับ
    ดีไซน์นี่เท่มากๆครับ สภาพสวยๆตามรูปเลย มีรอยบ้างตามการใช้งาน
    ผมเทสให้แล้ว เสียงปกติหมด ไมค์เสียงดังฟังชัดมาก
    ประกันใจ 15 วันครับ

EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

10.Honeywell IFDP
    รายการนี้ เป็นเครื่องฟอกอากาศภายในบ้านและอาคาร
    เหมาะสำหรับที่อยู่อาศัยและห้องต่างๆภายในบ้านครับ
    มีเทคโนโลยี UV ฆ่าเชื้อโรคและสามารถปรับตั้งค่าได้
    ตัวเครื่อง พัดลมด้านในยังไม่ได้เอามาทำความสะอาดนะครับ
    สามารถเช็ดทำความสะอาดพัดลมและฟิลเตอร์ได้ครับ
    สภาพยังสวยตามรูป ของใช้งานได้ปกติเทสแล้ว ปรับระดับได้หลายระดับ
    ตัวเครื่องใหญ่มากนะครับ น่าจะสูงประมาณ 50-60ซม.ได้ครับ
    ประกันใจจากผมยาวๆ 15 วัน ของใหม่รุ่นนี้มือ 1 ขายอยู่ที่ 8XXX-1XXXX บาทครับ

Kerry+250(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

11.รองเท้า Lacoste
    รองเท้าของแท้ สภาพไม่สวย เอาไปซักกันเอง เท้าเบอร์ 44

แจกให้ท่านที่ประมูลชนะและใส่ราคาเป็นคนรองสุดท้ายครับ
    โดยผมจะส่งไปให้พร้อมของที่ท่านชนะประมูลเลย จะได้ไม่ต้องรอสุ่มแจกเหมือนที่ผ่านมา

แจก

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันจันทร์ที่ 19/11/61 เวลา 23.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.30.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-2 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

3.350

Comment

9.Plantronics RIG 500 =120

Comment

5/300
        9/200
        10/200
        0929083001

Comment

9.Plantronics RIG 500 // 400 บาท

0824499997 ป้อม

Comment

9.Plantronics RIG 500 มีสาย7.1ด้วยไหมครับ

Comment

10.350.-
              0848516821

Sent from my Pixel using Tapatalk

Comment

Originally posted by maysa View Post
                9.Plantronics RIG 500 มีสาย7.1ด้วยไหมครับ
                มีตามรูปครับ

Comment

10. 400

08-4837-6676

Comment

2. 2600 /0623141149

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

6. 100 /tonsz /0635649980

Comment

Comment

3 : 400.-

061-652-4575

Comment

3.Acer Aspire 4752 = 400
                            nikons 0890909043

- - - Updated - - -

3.Acer Aspire 4752 = 500
                            nikons 0890909043

Comment

Comment

Working...
                              X