Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

T-T

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
      เคยเล่น Serv นี้ แต่มันปิดไปนานแล้วนิครับ เปิดใหม่แล้วเหรอ? จะได้ไป Jam เหอเหอ รออยู่ว่าจะมีใครมาเปิดไหม
      ยังเปิดอยู่คับ ประมานบ่ายๆ+ดึกๆจะมีคนทยอยมาเล่นกดันแต่คงไม่นัวเหมือนแต่ก่อนเลยเชิญชวนให้มาเล่นกัน

Comment

ผมเข้าโหมด multiplayer แล้วมันค้าง ไม่เข้าเกมอ่าครับ ต้องทำไงครับผม T-T

Comment

Originally posted by A.Riera View Post
          ผมเข้าโหมด multiplayer แล้วมันค้าง ไม่เข้าเกมอ่าครับ ต้องทำไงครับผม T-T
          เข้าจากiconแล้วมันค้างหรอคับแล้วลองเข้าแบบsoloแล้วสลับเปนmultiจะค้างใหมคับ เป็นหลังลงแพทใช่ใหม?~เอ่ย

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
            เข้าจากiconแล้วมันค้างหรอคับแล้วลองเข้าแบบsoloแล้วสลับเปนmultiจะค้างใหมคับ เป็นหลังลงแพทใช่ใหม?~เอ่ย
            ใช่ครับ พอสลับเป็น multi มันก็ค้างตอนโหลดเลยอ่ะครับ เข้าเกมไม่ได้ ค้างอยู่หน้า desktop เลย

Comment

Originally posted by A.Riera View Post
              เข้าโหมด multiplayer แล้วค้าง ต้องทำไงอะครับ
              น่าจะเกียวกะเสียงอ่ะคับ ไดเวอร์ เพราะตอนแรกผมไม่ได้ลง พอลงเล่นได้- -

Comment

Originally posted by Stalin View Post
                น่าจะเกียวกะเสียงอ่ะคับ ไดเวอร์ เพราะตอนแรกผมไม่ได้ลง พอลงเล่นได้- -
                ต้องทำไงอ่าครับ แต่เล่นแบบปกติก็เล่นได้นะครับ T-T

Comment

เปนหลังลงแพทหรอ><~ ลองลงเกมใหม่ดูน่าจะหายน้ะ ผมก้ไม่เชี่ยวชขาญสักเท่าใหร่ อิอิ

Comment

มาเล่นกันเยอะๆน้ะครับ

Comment

อยากเล่น แต่เล่นไม่ได้ T-T

Comment

dun dun

Comment

COD 4 เสียงดี ภาพสวย แต่ ออนไลน์ที่ไร ยิงกันมั่วมากมาย ไม่มีทีม -.+

Comment

ได้เมาส์gamerตัวใหม่มใาดันเซิฟปิดแย่จัง><

ปล.พรุ่งนี้burnoutออกแล้วดีใจเตรียมสูบๆ

Comment

วันนี้severเปิดให้บริการแล้วคับ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                                วันนี้severเปิดให้บริการแล้วคับ
                                พี่ครับแอดเซฟเวอร์แล้ว ไม่มีขึ้นเรยอ่าครับ พี่เล่นอยู่เสริฟเวอร์ไหนอ่าครับ หาคนเล่นอยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                                X