Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ๊งค์CPU E6550ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ๊งค์CPU E6550ให้หน่อยครับ

-0ขออภัยตั้ง2ที่ เพราะไม่มีคนตอบนะครับ-------------------------------------------------------------------------------

ขอแบบเย็นๆนะครับ บ้านไม่มีแอร์ใช้พัดลมอย่างเดียว
    ใช้ซิ๊งค์เดิมๆมานานละ อยากคล๊อคมั้ง เลยมาขอคำแนะนำในการเอกซิ๊งคืระบายความร้อนครับ
    เสปค E6550 M/B GA-EP35-DS3R ขนาดเคสไม่ต้องสนครับ แกะฝา/ซือใหม่ ได้
    ถ้าเป็นไปได้ขอแบบผสมฐานทองแดง ครับอลูมีเนียม รือแบบใหนก็ได้ เน้นเย็นๆ ราคาไม่เกิน2100
    ช่วยแนะนำหลายตัวด้วยนะครับ ชลบุรี อาจหาไม่เจอบางตัว

tuniq tower 120 ราคา 1800 มีพัดลมแถม ปรับรอบพัดลมได้

Comment

120ux

v8

Comment

ตัวนี้เป็นังยมั้งครับ thermaltake V1 AX กะตัวV1ธรรมดา ใส่i7 ได้เผื่ออัพ
        (เย็นมั้ยครับไม่เย็นไม่เอา)
        ขอบคุณท่านบนๆครับ
        เอ่อ อีกนิดครับ ขอชื่อเต็มด้วยนะครับ ผมงง ต้องหาในgoogleเลย
        ถ้ามีเวบด้วยยิ่งดีครับ มือใหม่หัดOC ขอบคุณครับ

Comment

ดันนิดครับ อลุมิเนียมกับทองแดง อย่างใหนดีครับ

Comment

ฐานทองแดง ฟินอลูมิเนียมครับ

ทองแดงดึงความร้อนได้เร็ว แต่ระบายออกช้า

อลูมิเนียม กลับกันกับทองแดง

Comment

Working...
            X