Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes 2009 ซื้อนักเตะดังๆ มากันบ้างไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes 2009 ซื้อนักเตะดังๆ มากันบ้างไหมครับ?

ภาค2008 ซื้ออิบรามโมวิช ของinter มา่ง่ายๆ ภาคนี้ไม่ยักมา ยิ่งพวกเมสซี่,totti, อื่นๆ ดังๆทั้งหลายที่เป็นแกนหลักแต่ละทีม ต่อให้เรตติ้งดีแค่ไหน ทุ่มเงินสุดๆ ไม่ยอมมา เอ่อ ตกลงต้องทำไงถึงจะได้มาหว่า

ผมยังเล่นถ้วยพรีเหมี่ย ยังไม่จบเลยคับ ^^

พึ่งได้เตะยูฟ่าไป 4 แมตเอง

Comment

อยู่ที่เราเลือกซื้อระดับการซื้อขายไว้กี่ดาวนี่งับ

Comment

รู้สึกจะแค่3ดาว แบบเดิมครับ

Comment

ใครมี kit แบบทีมครบ แจกหน่อยดิครับ เอาแบบที่สำเร็จเลยนะครับ ตอนนี้ขาดทีมในบุนเดสลีกา สาวก PES ช่วยหน่อยนะครับ fongnamman21@hotmail.com

Comment

ผมดาวเดียว แต่ไม่ค่อยซื้อ เน้นยืมตัว หุ ๆๆ

Comment

ปั้นดาวรุ่งอย่างเดียวครับ...GIOVINCO โคตรเทพ...

Comment

ถ้าคิดว่า giovinco เทพแล้ว

อยากให้ลองใช้ gouffran เขียนงี้มั้ง ฤดูกาลแรกที่ซื้อมาไม่เท่าไหร พอฤดูกาลสองล่ะ พ่อคุณเอ้ย
                อีกตัวที่ได้นักเตะยอดเยี่ยมของทีมผม Birsa ชาติไหนจำไม่ได้แระ

ผมอาศัยซื้อพวกพลังดีแต่ไม่ดังมาเล่นปั้น ๆ เอา

Comment

เล่นมา ตอนนี้ ฤดูกาลที่ 5 แล้วครับ ^^
                  สองนักเตะเทพประจำทีมผม

นักเตะสองคนแรกที่ซื้อมาเพื่อสร้างทีม
                  obodo ตัวนี้ เป็นทั้งตัวรับ ตัวกลาง ยิงไกลแจ่ม

ส่วนคนนี้เจ้าพ่อลูกฟรีคิก ยิงฟรีคิกดีมั่ก ๆ

Comment

ผมเน้นใช้นักเตะเดิม พอตลาดเปิดก็ไปหายืมนักเตะมาเสริม ไม่งั้นทีมเทพเกินไม่หนุก

ปล. เล่นหนีตกชั้นมันส์ดีงับ 555+

Comment

ผมเน้นซื้อนักเตะโนเนมอายุน้อยๆที่ความสามารถใช้ได้ มาปั้น

Comment

โรนัลโด้ กับ รูนี่ครับ โคตรเทพ+โกงเลย โรนัลโด้นี่เล่นได้ทุกตำแหน่ง

ปล. จะซื้อ cech ยัดเงินไปเต็มแม๊ก ยังไม่ได้เลย ตั้งไว้ normal เหอะๆ

Comment

ปั้นนักเตะไงหว่า? หรือซื้อตัวบ้านๆ มาลงบ่อยๆหรอครับ?

Comment

Originally posted by shady View Post
                            ปั้นนักเตะไงหว่า? หรือซื้อตัวบ้านๆ มาลงบ่อยๆหรอครับ?
                            ลงบ่อยๆ ก็ได้ หรือจะปล่อยให้มันโตเองก็ได้ครับ พลังมักจะขึ้นช่วงตลาดซื้อขายครับ

ผมเล่น Master League สร้างทีมเอง จับดาวรุ่งพลังต่ำยกทีม กะปั้นอย่างเดียว (ใช้ artmoney แก้เงินตอนเริ่มด้วย จะได้เลือกตัวมาปั้นได้)

Saivet Aaron Sakho อะไรประมาณนี้แหละ แต่มีพวกเก่งๆ หน่อยอย่าง Lavezzi Gouffran Garay ด้วย กว่าครึ่งทีมอายุต่ำกว่า 20

นายประตู Murray อ่อนโคตร... โดนยิงเป็นว่าเล่น

แต่ไม่สน แผนเราคือ ยิงมากกว่าคู่ต่อสู้อย่างน้อย 1 ลูก

ปล. ช่วงซื้อขาย ซื้อใครมาไม่ได้เลย... ตังไม่พอ :/
                            Last edited by VINCEz; 2 Feb 2009, 04:10:00.

Comment

ซื้อตัวยากจังครับ ใครมีวิธีง่ายๆมั่งครับ

Comment

Working...
                              X