Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี่ใครใช้EN8800 GT 1Gb มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี่ใครใช้EN8800 GT 1Gb มั่งครับ

คือว่ามันนี้ไปสอยมันมาจากJIB HI-ENDมาอะครับ เห็นราคามันถูกดี เลยอยากถามว่ามีใครใช้ตัวนี้บ้างไหมครับแล้วดีป่าว เคยเจอปัญหากับมันบ้างป่าวครับ แต่ที่ผมเสียวสุดๆก็คือมันประกันเทพซะด้วย -*- Dcomเจ้าเก่าเสียววูปเหมือนกัน

ใช้อยุ่ครับ เยี่ยมยกนิ้ว ว่าแต่ประกันdcomทำไมเหรอ

Comment

ถ้าท่านซื้อมาแร้วอย่ากังวลเลยคับ ส่วนเรื่องประกันคงไม่ต้องห่วงหรอก มันไม่พังกันง่ายๆหรอกถ้าท่านไม่ได้เล่นพิเรนๆเอิ๊กๆ ยินดีด้วยสำหรับการ์ดจออันใหม่

Comment

ที่สาขาผมตอนนี้มีขาย 4 ตัวได้ เจ้า 1Gb. อะครับแรงดีครับ Test 3DMark06 ที่ C2D 4.0GHz

VGA เดิมๆ ได้ประมาณ 12k เกือบๆ 13k รู้สึก Core VGA มาที่ 600 ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ลงชื่อครับ ใช้อยู่

Comment

ตัวนี้แรง แรงเกินไป

Comment

เห็นว่ารุ่นนี้ร้อน ขอความจิงหน่อยจิ

Comment

ร้อนยังไงหรอครับกำลังจะไปชื้อเชียว

Comment

Originally posted by bonsp View Post
                    เห็นว่ารุ่นนี้ร้อน ขอความจิงหน่อยจิ
                    ถ้าความรู้สึกพาไปการ์ดไหนๆก้อร้อนได้คับไม่ว่าAหรือN ความร้อนไม่ใช่ปัญหาถ้ายังใช้งานได้ปกติ

Comment

8800 GT รุ่นนี้ก็ร้อนอยู่แล้วนี่ครับ เป็นปกตินะ

Comment

Working...
                      X