Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt เล่นหลายชั่วโมง Psuกี่วัตต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt เล่นหลายชั่วโมง Psuกี่วัตต์

คือควรใช้ขั้นต่ำกี่วัตต์ดีครับ

แล้วการ์ดจอนี้ถ้า เล่นคอมนานๆมันจะอันตรายไหมครับโดย ปกติผมเล่นเกมส์ อย่างต่ำก็4ชัวโมงอ่ะครับ

ขั้นต่ำก็ 450 วัตต์ เต็มครับ ยี่ห้อดีๆเปิดนานๆได้ครับ ไม่เป็นไร

Comment

อ่า ยี่ห้อดีๆ ช่วยยกตัวอย่างได้ไหมครับ ผมไม่ค่อยสันทัดเท่าไหร่

Comment

thermaltake tagan enermax เป็นต้น

Comment

เรียงตามงบเลยนะคะ

Delux 50A 500W 1000.-
          Raidmax530W 1500.-
          Coolermaster Extreme Power Plus 500W 1790.-
          Raidmax 600W 2000.-
          iCute 650W 2390.-
          iCute 650W ถอดสายได้ 2690.-

Comment

อ๋า ขอบคุณครับ ส่วนการ์ดจอ เรื่องความร้อนไม่ต้องกังวลมากใช่ไหมครับ

Comment

ผมใช้gigabyte 460wจ้า

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                เรียงตามงบเลยนะคะ

Delux 50A 500W 1000.-
                Raidmax530W 1500.-
                Coolermaster Extreme Power Plus 500W 1790.-
                Raidmax 600W 2000.-
                iCute 650W 2390.-
                iCute 650W ถอดสายได้ 2690.-
                ตามนั้นเลยครับ....

Comment

Originally posted by Shiroda View Post
                  อ๋า ขอบคุณครับ ส่วนการ์ดจอ เรื่องความร้อนไม่ต้องกังวลมากใช่ไหมครับ
                  ต้องดูด้วยครับ

Comment

ผมใช้ตามลายเซ็นต์ครับเป็น psu บ้านๆ แต่เปิดเครื่องตั้งแต่เช้ายันเย็นปิดตอนอาบน้ำกับกินข้าวและนอนเท่านั้น อิอิ

Comment

Working...
                    X