Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง x2 5200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง x2 5200+

อยากถามว่า ปกติดตัว คูณ มัน จะ 13.5 x 200 ใช่ไหมครับ เป็น 2.7

แต่ทำไม ในบอร์ดผม มันเป็นตัว คูณ 13 แล้วมีบอกว่า max 13.5 ซึ่ง กลายเป็นว่า ความเร็วอยู่ที่ 2.6 หน่อยๆ อะงง ครับ

ผม ใช้ เมนบอร์ด M2N นะ
    Attached Files

ลดตัวคูณ ดันบัส อัดไฟ แล้วก็ จัดไป...

ใช่เหรอ m2n ปรับตัวคูณไม่ได้เหรอ

Last edited by kritsanap; 31 Jan 2009, 23:22:32.

Comment

ของผมไม่สามารถปรับตัวคูณได้อะครับ

Comment

บอดไม่อำนวยครับ แนะนำให้เปลี่ยนบอด

Comment

ผมเจอ ecs ยิ่งทำไรไม่ได้เรย เพิ่งไปถอย Gigaมา
          Last edited by kritsanap; 31 Jan 2009, 23:25:36.

Comment

-*- ว่าจะขายแล้วไป ซื้อใหม่แล้วหละ อยากได้ ABIT A78

Comment

AX78 จัดไป

Comment

Originally posted by olecom View Post
                AX78 จัดไป
                ราคามือ 2 ราวๆเท่าไหร่หรอครับ

Comment

2500+- ครับ

Comment

Working...
                  X