Announcement

Collapse
No announcement yet.

6000+ กะแรม 4 gb. มึนตรึม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอร์ดเจ้ง ป่าว ทำ Dual ไม่ได้แน่เลย

Comment

ตามเสป็คของบอร์ด มันต้องใส่ได้นี่
      แต่อาดเป็นที่ฮาร์ดแวร์(บางทีนะครับ) บอร์ดระบุใส่ได้ แต่พอใส่ไปแรมมีปัญหาซะงัน

Comment

แปลกดีแ้ท้

Comment

แก้ได้ยังครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            แก้ได้ยังครับ
            ก็ยกไป SAVEWAY เท่านี้ก็จบครับ

Comment

- -* คอมหนักจัดเลยคับ
              ก่อนหน้านี้ ใช้ ocz 1*2gb. ก็ dual กันได้นะคับ งงมาก
              หรือ ไฟไม่พอคับเลยเปิดเครื่องไม่ติด
              Last edited by kaesoda; 1 Feb 2009, 13:18:15.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ก็ยกไป SAVEWAY เท่านี้ก็จบครับ
                อ๋อ เคลมสถานเดียว^^

Comment

Working...
                X