Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง ด่านเครีย crysis ทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง ด่านเครีย crysis ทำไง

ที่มันอยู่บนเรือ แล้วต้องยิง สัตว์ประหลาด ตัวแม่มัน อะ อ่านในเวป เขาบอกให้ ยิงกับปืน ที่ อยุ่ในกล่อง แต่ ยิง มา 2 ชั่วโมงแระ ยัง ไม่ ตาย

ยิงตอนที่ท้องมันเปิดครับ เปิดไม่นาน แล้วจะมีเกราะหุ้มทันทีที่ท้องปิด กว่าปืนจะชาร์จพลังเสร็จ เอา RPG ยิงจะไวกว่า แล้วค่อยเอาปืนที่ไ้ด้ยิงอีกทีครับ

Comment

ใช้สูตรโกงยังยิงตั้งนานเลยครับกว่าจะตาย

Comment

ก่อนอื่น ยิงปืนเล็ก ๆ 4 อันตามลำตัว แล้วต้องใช้ปืนที่ได้มา ล็อคตำแหน่งแขน 2 ข้างก่อน เสร็จจากตรงนั้น จะมีพวกเราช่วยเสริม ให้เรายิงตรงกลางช่อง แถวท้องก่อนมันจะยิงแสงมานะครับ ไม่นาน แป้บเดียว

Comment

Working...
        X