Announcement

Collapse
No announcement yet.

Foobar ใช้ cpu กับ ramขนาดนี้เลยเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Foobar ใช้ cpu กับ ramขนาดนี้เลยเหรอ

ทำไมมันใช้เยอะจังคับ ขึ้นๆลงๆ 15-38 หรือผมเป็นคนเดียวครับ ตามรูปเลยครับ

Last edited by nutszaza; 1 Feb 2009, 09:12:16.

แล้วท่านลงตัวไหน ถ้าลงตัวที่มี ออฟชั่นเยอะๆๆก็คงเท่านั้น เพราะของผมก็18เคพอกัน ลงลูกเล่นไปเยอะ ที่แรกลงใหม่ๆๆลงแต่ตัวโปรแกรม กินแค่3-5k เท่านั้น แต่ตอนี้ ก็18kอ่าครับ

Comment

อ่อ ครับ ก็มีเยอะน่ะ กินซะขนาด เหอะๆ

Comment

ของผมไม่ลงอะไรเลย 00 แดรกแรมไป 5600 K

Comment

ของผมก็ปกตินะ ลง components เยอะพอตัวเลยอะ

Comment

แปลกจังแฮะ แบบนี้ เหอะๆ ใช้หนักบางทีขึ้น 48

Comment

เยอะไปป้าวอะครับ
              Attached Files
              Last edited by kidnapped1; 1 Feb 2009, 15:25:54.

Comment

เกือบ full

Comment

ของ ~ 20MB เพราะ มี Explorer

Comment

เหอะ ทำไมมันเยอะแบบนี้

Comment

คุณ Gearhead ครับ
                      ไอ้เจ้า explorer tree นี่ ต้องลงตัวไหนบ้าง และ ติ๊กอย่างไรครับ
                      ผมพยายามทำแล้ว มันไม่มีเจ้านี่ขึ้นเลย

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมอยากได้ตัวนี้มาก
                      ถ้าผมลง foo_uie_explorer.dll ตัวเีดียวจะได้หรือไม่
                      คือผมลองลงแล้ว แต่ก็หาเมนูติ๊กให้มี tab นี้ไม่ได้เลย

จนปัญญา อยากได้ครับ มันสะดวกดี แนะนำหน่อยครับ

ขอบพระคุณครับ

Comment

foo_uie_albumlist.dll น่าจะตัวนี้มากกว่านะครับรูปข้างบน Album List Panel

Comment

tab ข้างๆ playlist ที่คุณ Gearhead ไม่ได้เลือกน่ะครับคุณ lagu69

explorer tree (ก็เหมือน explorer ของ windows เรานี่แหละ)

ผมลงแล้วมันไม่มีเมนูให้เลือกโชว์ tab explorer tree เลยครับ
                          ขอคำแนะนำด้วยครับ
                          ขอบพระคุณครับ

Comment

ลองกดคลิ๊กขวาข้างๆแท๊ปที่มีอยู่แล้วเลือกแบบในรูปได้หรือป่าวครับ
                            Attached Files

Comment

คุณ laku69 ครับ
                              ที่คุณคลิกขวาให้ดูนั่นแหละครับ ของผมทำไม่ได้ ไม่มี Add panel ครับ
                              คลิกขวาจุดไหนก็ไม่มีครับ

นอกจาก foo_uie_explorer.dll แล้วต้องมีตัวไหนที่เกี่ยวข้องรึเปล่าไม่รู้

Comment

Working...
                              X