Announcement

Collapse
No announcement yet.

Foobar ใช้ cpu กับ ramขนาดนี้เลยเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมลองลงตัว modify มันจะมีให้ติ๊กเลือกที่เมนูตามนี้ครับ

view/tabbed panel stack mod/select tab/explorer tree

แต่ตัวที่ผมอยากให้มีคือ ตัวที่ไม่ได้ modify ครับ ตัว mo มันมากไป
    ที่เมนูไม่มีให้เลือกครับ เพราะงั้นไม่ว่าคลิกขวาที่ใด มันก็คงไม่มีหรือเปล่า ?

Comment

ไม่รู้ต้องไปตั้งอะไรที่ congiure/peferences/explorer tree panel ก่อนหรือเปล่า

Comment

ต้องลง colume_UI ก่อน

Comment

foo_ui_columns.dll ตัวนี้ก็ลงแล้ว ลงพร้อมกับ foo_uie_explorer.dll

ที่เกี่ยวเนี่องกับเมนูก็มีลงแค่ 2 ตัวนี้ครับ ต้องการอะไรเพิ่มอีกครับ
          ไม่ขึ้นเหมือนเดิม

Comment

เปลี่ยน user interface เป็น colume ul รึยัง

Comment

Comment

เปลี่ยน user interface เป็น colume ul รึยัง
                เปลี่ยนแล้วครับ

ของผมจะไม่มีเมนูบรรทัด Add panel ให้เลือกครับ...(ที่คุณคลิกขวาแล้วมีข้างบนนี่น่ะ)

ถามใหม่นะครับ หากมีใครเพิ่งลงโปรแกรมใหม่
                ลงเสร็จ ใส่ foo_uie_explorer.dll ใส่ foo_ui_columns.dll เปลี่ยน user interface เป็น colume ul
                แล้วลองดูว่าจะมี tab explorer ให้เลือกหรือเปล่า

ถ้ายังไม่ได้ปรับแต่งอะไรที่ configure (ยกเว้นที่ DSP Manager) ถ้ายังมี แสดงว่าผม error แล้ว

ใครทำตามข้างแล้วช่วยรายงานหน่อยนะครับ ผมข้องใจสุดๆ
                ขอบพระคุณครับ

Comment

view >layout >live editing

Comment

view >layout >live editing
                    แจ๊คพ็อตแตก !!!!

ขอบพระคุณมากครับท่านเรือรบ งมหาเองมาหลายวันแล้ว ไม่สำเร็จ (คาใจมาหลายวัน ค่อยนอนหลับสนิทหน่อย)

ขอถามแถมนะครับ
                    ลำโพงเสียงมันเบาข้างนึง (ข้างมีมีโวลุ่ม) จำได้คลับคล้ายว่าอ่านเจอ บอกว่าให้หาสเปรย์ไล่ความชื้นมาฉีดที่โวลุ่ม
                    มันถูกต้องเปล่าครับ (ผมหาข้อมูลไม่เจอแล้ว)
                    (เพิ่งเป็นครับ)

ถ้าใช่ สเปรย์ไล่ความชื้นทั่วไปใช่เปล่า หรือมีวิธีการ (น้ำยาอื่น) อีก
                    ขอคำแนะนำครับ

ขอบพระคุณมาล่วงหน้าก่อนครับผม

Comment

Working...
                    X