overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 9 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 179

Thread: ใครเล่น SF ไม่ได้มั่งคะ แอนเล่นไม่ได้ทั้งวันเลย

OverclockZone Member

Red face ใครเล่น SF ไม่ได้มั่งคะ แอนเล่นไม่ได้ทั้งวันเลย

คือว่า Sever มันเข้าไม่ได้อ่ะค่ะ เหงาจังเลย
    เพราะว่าเล่นกันทุกคืน มันเป็นไรไปคะ เศร้า

OverclockZone Member apichai's Avatar

โหเล่นเกมส์นี้ด้วยเหรอเนี่ย ผมเล่นแต่ BF2 แต่เลิกไปแล้ว ตอนนี้เหลือสอบตัวสุดท้ายวัน ศุกร์ นี้ ก็จะจบแล้ววววววว

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

มันปิดเซอเวอครับ เห็นบอกว่าจะเปิดตอน บ่าย 3 โมงวันนี้ ไหง ปิดทั้งวันเลย รอเล่นพรุ่งนี้แระกันครับ พักสมองบ้างนะเอย 55+

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

SF มันเป็นเกมส์ที่ไว้ให้เกรียนเล่น

แอนก้อเกรียนไง

OverclockZone Member เสือไรเฟิล's Avatar

พระเจ้าจอร์จ X1600PRO CROSSFIRE + X2 3800
    เอามาเล่น SF!

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

ชอบเล่นเกมอย่างนี้น่าจะเรียกว่าเกมเมอตัวจริงได้นะเนี่ย

กำลังหัดเล่น Granado esparda ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ หาแผ่นจากไหนอ่ะ

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

แผ่นจะแจกฟรีพร้อมกับนิตยสารเกี่ยวกับเกมน่ะครับถ้าหาไม่ได้ก็โหลดจากเวบโดยตรงได้ครับ

มีทั้งHTTPแล้วก็BITให้เลือกครับ

OverclockZone Member apichai's Avatar

อย่าเล่นเลยคับน้อง เพราะเกมส์พวกนี้บอทมันเยอะมากคับ

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

Server ปิดครับ ตั้งกะมะวานตอน เที่ยงคืนแล้วครับ

ไม่รู้เปิดตอนไหนนะ

แต่คุณแอนเล่น SF ด้วยเหรอครับ

ผมชอบมากๆเลยนะครับ SF อะ

มันส์สุดๆ ไอตอนเวลาเล่น Team ครับ ผมเนี่ยฆ่าได้ ที่ 1 ตลอด ไมได้โม้นะ
    ฆ่าพวกตัวเองเนี่ยที่ 1 ครับ (กำ) แบบ ทีมผมใครนั่งเงียบๆ ซุ่มๆ หน่อยไม่เคยพลาดมือครับ

ตายคาระเบิดผมทุกที แล้วจะมีคำๆ นี้ตามมา

"ไอสรัด" "มืงเกรียนนี่หว่า" "กวย"

เหอๆ ขำน้ำตาเล็ดครับ แบบไม่มีอะไรคลายเครียดได้เท่าฆ่าพวกเองแล้วครับ
    ตอนแรกไปโพสต์ ใน Webboard ก็โดนคนดานะว่า เกรียน แต่ก็อย่างว่า มีคนมาตอบในกระทู้ด้วยแหละครับ ตอนนั้นว่า ฆ่าพวกเองไม่เหนผิด สะสมคะแนนฆ่าพวกตัวเอง เอารูเยอะๆ เก๋าดีออก มีคนมาโม้ด้วยว่า ฆ่าทีมเองได้ 2000 กว่า ผมอึ้งเลยครับ เพราะผมยังทำได้แค่ 200 เหอๆ

/gg มันส์ๆจิงๆ นะครับ อย่างว่า คนเราได้ปลดปล่อยมังคลายครียดดีครับ อิอิ เวลาได้ยินเสียงตูม พร้อมเขียนว่า "ชื่อผม (รูประเบิด) เพื่อนทีมเดียวกัน" เนี่ยหัวเราะน้ำตาเล็ดเลย

ช่วงนี้บ้าพลังหนักครับ ซื้อ "กันระเบิดทีมเดียวกัน" ไว้ด้วยครับ ผมฆ่าเพื่อนได้ เพื่อนฆ่ากลับไม่ได้ มันส์สุดๆ เวลาเพื่อนมันปาแก้แคนเนี่ย ผมก็ยืนนิ่งเล็งลูกระเบิด 3 วิไว้ ตูม ตายครับ แล้วก็นั่งหัวเราะต่อ

เอ่อ....โม้มายาว ว่าแต่ถ้าเล่นไง อยู่ Server ไหนครับชื่อไรก็ดนะ อิอิ เผื่อเจอกัน (ผมไม่เคยบัคเลย เราะบัคไม่เปน อุอุ)

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

Quote Originally Posted by battlecruiser View Post
    SF มันเป็นเกมส์ที่ไว้ให้เกรียนเล่น
    ไม่เกี่ยวครับ คุณไม่เล่นก็ไม่จำเปนต้องออกความคิดเหนแบบนี้ก็ได้นะครับ?
    (ผมว่าคนที่ออกความคิดเห็นทุเรศๆ แบบนี้ยังเกรียนซะกว่าครับ)

ดังงู ดักควายด้วย

H2OPlUS's Avatar
    ท่าน้ำนนท์ ,เดอะมองาม , เมืองทอง

555 รู้แหล่ะน้องแอนเป็นแบบไหนประเภทซาดิส ไม่ลองเปลี่ยนมาเล่น DotA ดีกว่าเกรียนเยอะกว่าน้องแอน สู้ไม่ได้ก็ออกเกมส์ ฆ่าได้ก็ด่า noob นี้ถ้ามันพิมพ์ไทยได้ ยิ่งกว่านี้

วันพร้อมทำสงคราม กำลังหนุนมี

OverclockZone Member เสือไรเฟิล's Avatar

ชี้กันชัดๆไปเลยนาคร๊าบ

Quote Originally Posted by เสือไรเฟิล View Post
    ชี้กันชัดๆไปเลยนาคร๊าบ
    มาชี้อะไรค่ะพี่ นั้นๆ ทำไรไว้ใครๆ ก้อรู้
    ทำไมต้องจับภาพ มารีทัชด้วยละคะ........คนอื่นๆ เข้าใจผิดได้นะ
    Last edited by น้องแอน; 1 Mar 2007 at 00:44:24.

จะเช็ค ข้อมูล history ของ OCZ ไหมละครับ เวลาเท่านี้ พิมพ์อะไรมา^^ รู้ตัวกันดีอยู่แล้ว
    อะแน่ ดักทางไว้ก่อน ไม่ต้อง มาบอกว่าน้องชายเล่นนะจ๊ะ ดักทางไว้แล้ว
    Last edited by เสือไรเฟิล; 1 Mar 2007 at 00:53:57.

Quote Originally Posted by น้องแอน View Post
    แอนก้อเกรียนไง
    ช่วยแปลไทยเป็นไทยด้วย

รีทัชตรงไหน ไม่ใช่เลย น้องแอนนั่นล่ะ เป็นคนพิมพ์ เซิร์ฟเวอร์ เก็บฐานข้อมูลไว้น่ะ อยากได้หลักฐานเปล่า เราก็เป็นคนเห็นกะตา เลยว่าพิมพ์ มาแบบนั้น งี้ต้องให้ พีคุงตรวงสอบ

Page 1 of 9 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks