Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมราคา PhenomII พี่ไทยแพงกว่าU.S.จมเลย สั่งเวปหรือซื้อประเทศเพื่อนบ้านจะถูกกว่าไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by numetal View Post
    ขายราคานี้จริงหรอครับ
    จริง ฟันเฟิร์ม คอนธง

Comment

สงสัยพอเริ่มมีหลายเจ้าเอาเข้ามาขายเลยเริ่มราคาลงแล้วล่ะคับ

Comment

ถ้าถูกกว่า 2000 อะน่าซื้อ

Comment

ผมดูมาจากในเว็บอ่ะ

Comment

phenom II 940 TK ขาย9900 ครับ เมื่อวานไปดูราคามา เค้าบอกราคาใหม่เพิ่งมา

Comment

แรกๆร้านค้าก็เอากำไรก่อนไงครับ ราคามันเลยแพง แต่พอมีคนเข้ามาขายมากๆ ก็ค่อยลดราคามาแข่งกัน..

Comment

Originally posted by jax88 View Post
                เอากำไร30%ครับผม เดี๋ยวก็ลดเพราะมันออกมาถี่มาก
                งบน้อยอินเทล งบมาก เอเอ็มดี 555+
                มันดูขัดกะความเป็นจิงนะผมว่า

Comment

เริ่มมาหลายร้านแล้วดีๆ

จะได้ลด อิอิ

Comment

หนุกๆครับ ปีนี้ถึงปีหน้ามันออกซี่รี่มาถี่จะตาย

Comment

พี่ไทย ขายแพงจัง ฮั้วกันป่าวว่ะนี่

Comment

ยุคของ AMD กำลังมาแล้วสินะ คิคิ

Comment

ซื้อไทยนี่ล่ะครับ แจ่มแล้ว พังเคลมสบายๆ ซื้อนอกเคลมยุ่งยากนะ...ราคาไม่ต่างกันมากหรอกครับ

940 II US 9263.1 บาทแล้วล่ะครับ ถ้าสั่งซื้อผ่านเว็บนอก ก็จะโดนค่าชิบปิ้งอีก 30$ (ค่าส่งหน่ะ) เข้าไทยแมร่ง
                          ต้องจ่ายให้ไปรษณีย์ไทยอีก..........500 บาท(ค่านายหน้า) อิอิ มันจะเป็นช่วงๆที่เว็บนอกเขาขายนะราคาขึ้นๆลงๆ
                          ทุกอาทิตย์ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว 940 II 7000 บาท 920 II 5500 บาท (ราคานี้เป็นเงินไทยคูณแล้ว)โปรโมชั่นเว็ป
                          เค้าจัด ตอนนี้ปรับราคาตามที่ผมแจ้งไว้ข้างต้นแล้วล่ะ......อิอิอิอิ............

Comment

Working...
                          X