Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเครื่องปรับแรงดันไฟฟ้า Leonics Wise 1kVA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเครื่องปรับแรงดันไฟฟ้า Leonics Wise 1kVA

ขออภัยที่ภาพเอียงกระเท่เร่ครับ
    ตอนนั้นที่บ้านมีปัญหาเรื่องคุณภาพไฟฟ้าหนักมากครับ ผมใช้อยู่แค่สองเดือนก็เลิก เพราะมี UPS ที่ใช้มี Stabilizer ในตัวอยู่แล้ว (APC Smart 1000)

https://shopee.co.th/Leonics-Wise-10...923.1815356976

ติดต่อทางไลน์หรือโทร contact.png ขอบคุณครับ
    Last edited by limeberry; 20 Jan 2019, 15:00:49.

รับได้แถวไหนครับท่าน แล้วลดสุดๆ ได้เท้าไรครับ

Comment

Originally posted by loveking View Post
      รับได้แถวไหนครับท่าน แล้วลดสุดๆ ได้เท้าไรครับ
      บ้านผมอยู่ที่นครพนมเลยต้องส่งพัสดุอย่างเดียวครับ
      ลดได้ประมาณสิบเปอร์เซ็นต์ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

โดนตกขอบกระทู้ไปแล้ว

ใครที่สนใจอยากให้ส่งทาง NTC ก็สามารถจัดส่งให้ได้นะครับ

Comment

กลับมาดันในรอบเดือนครับ

Comment

Working...
                  X