Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverclockZone Popular Brand Award 2018 - Gaming Notebook

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Razer Blade
    ดีสุดในใจผมเเล้วครับ สายเกมมิ่งต่อยี่ห้อเนี่ยเลย ตัวเดียวจบไม่ต้องไปไหนต่ออยู่หมัดเเล้วครับ
    มีเเค่เครื่องเดียวเเลัอยู่ในมุมห้อง ช่วงปีใหม่ ไม่ไปไหนเลยผม เหมาสำหรับคนโสดเลย

Comment

Notebook เป็น hardware ที่ต่างกับ hardware อย่างอื่นๆ ด้วยเรื่องที่ว่าตัวมันประกอบจาก วัสดุ hardware หลากหลายอย่าง ASUS ก็เป็น ค่ายนึงที่ผลิตฮาร์ดแวร์ หลากหลายอย่าง ( อย่างมีประสิทธิภาพสูง )
      แล้วเวลาเอาทุกอย่างมารวมกัน ตามความคิดผม เลยเป็นแบรนดื ที่มีความน่าเชื่อถือ เรื่องความคงทน และคุณภาพในระดับสูงเลยครับ ส่วนเรื่องความสวยงาม ผมไม่ขอพูดละกัน เพราะยังไงยังไง ( ASUS ของผมก็ชนะอยู่ดีน่ะแหละ )

Comment

Asus ให้อีก1 เสียงคับ ทำการบ้านมาดีเรื่องระบายความร้อน และความบาง ของตัวเครื่อง และดีไซน์สวยดีคับ

Comment

Working...
        X