Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 30000 รวมจอครับ..รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 30000 รวมจอครับ..รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

การใช้งาน.. เล่นเกมเป็นหลัก(pubg)และเกมใหม่ๆ+ ทำงาน(เปิดหลายจอ) ขอคำแนะนำทั้ง2ค่ายเลยครับ ตั้งใจจะไปจัดก่อนปีใหม่ครับ(หรือรอหลังปีใหม่ดีครับ)จัดปี62จะมีอะไรแตกต่างกับตอนนี้มั้ยครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ.30000รวมจอครับ

https://www.overclockzone.com/forums...B8%B2%E0%B8%97

เพิ่มการ์ดจอเป็น 1060 หรือ 1070มือสองครับ

Comment

หาของแรงๆ
      สัก Core i5 8xxx + GTX 1060/1070 ก็เมพละครับ

Comment

Comment

[QUOTE=omayga;75555588]

[/QUO
          ขอบคุณครับ 2เซทนี้ชอบครับพอดีงบเลย ต้องจัดแน่ๆ1 แต่ยังไม่แน่ใจเซทใหนครับ...

Comment

จัดร้านใหนครับมีนาทีทอง

Comment

Originally posted by army2011 View Post
              จัดร้านใหนครับมีนาทีทอง
              Advice online ครับ ประกอบฟรี

Comment

Working...
              X