Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่น sains row 2 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่น sains row 2 บ้างครับ

ตัวเกมส์มันเป็นยังไงครับ แล้วสนุกรึเปล่า กินสเป็คมั้ยครับ ช่วยรีวิวหน่อยครับ

ซังกะบวยห่วยแตก

Comment

ถ้า ชอบ the club แนวๆ ลุยแหลก อาละวาด อย่างเดียว ก็พอทน

่ภาพสุดห่วยเหลือจะทน แถมกระตุกเกินจะรับได้

สรุป โหลดตั้งนาน 13G มีอายุ อยุ่ในเครื่อง 3 วัน (ยอมทนเล่น 3 วันคิดว่าหลังๆ อาจดีขึ้น เสียดายเวลาโหลด) ลบอย่างไม่มีเยื้อใย

Comment

เกือบพลาด

Comment

มันก็ไม่ถึงกับห่วยอะน่ะ

แต่ถ้าเอาไปเทียบกับ GTA คงจะยากในเรื่องของภาพกับระบบ

แต่ตัวเกมมีอะไรให้ทำเยอะกว่า GTA นะ Saint row มันก็เหมือน GTA:SA แค่ภาพไม่เหมือน ระบบบังคบรถแย่ ก่ะแค่นั้น

ถ้าเล่น GTA IV จบแล้วยัง อารมค้าง ก็ลองเล่นดู

Comment

เป็นเกมที่กระคุกจริงๆเลย FPS GTA ผมได้ต่ำสุดก็ประมาณ 25-26 แต่นี่เจอะเข้าไปสูงสุดที่ผมได้ 31 ยิงกันประมาณ 11 ฝนตกประมาณ 16 เช็งจริงๆ

Comment

ผมว่ามันไม่ค่อยสนุก

Comment

เหอะๆเกมนี้ผมโหลดตั้ง 14 ชั่วโมง เล่นจริงแค่ 10 นาที และ ลบทิ้งเลย

ภาพก็ห่วย บังคับรถแมร่งยากกว่า GTA 4 เลย แบบว่ากดปุ่มมันหักเลี้ยวแบบกระทันหันเลย

ถ้าเอา SAIN ROW2 ไปเทียบกะ GTA SAN ผมว่า GTA ชนะขาดลอยคนละฟ้ากะเหว

ปล.ไม่น่าโหลดเลย

Comment

Working...
                X