Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ LCD ช่วยแนะนำทีครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ LCD ช่วยแนะนำทีครับ ?

อยากได้ LCD จอด้าน LCD 17" หรือ 19"
    งบไม่เกิน 4500 อะครับ

ช่วยแนะนำทีครับ จะซื้อ ยี่ห้อ ไหนดีอะครับ
    เน้น ทน/ชัด/ถูก อะครับ เอาไว้เล่นเกม
    Last edited by HeavenSaber; 1 Feb 2009, 20:17:57.

อ่า ผมกะลังจะถามเกี่ยวกะ LCD พอดี เลย ขอ เป็นกาฝากไปกับกระทู้นี้เลยนะครับ
    คือ LCD มันมี จอ 2 แบบ ผม ควรจะเลือกจอแบบไหน ดี

ระหวว่าง จอด้านหรือ จอกระจก สับสน มากๆ ไม่รู้จะเลือกจอไหนดี ขอ คำแนะนำด้วยครับ

(เอาจอไว้ เล่น เกม อ่าX

Comment

19" wide samsung 4500

Comment

samsung 943BWX 19" ครับราคาประมาณ 4200

Comment

Working...
        X