Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำค้าขายเครื่องเกมทางเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำค้าขายเครื่องเกมทางเน็ต

พอมีคนทาง USA ฝากซื้อส่งมาให้ได้น่ะ อยากลองดูนะครับ ทุกคนมีคำแนะนำดีๆไหมครับ

1. พอมีคนซื้อไหมครับ โดยเฉพาะ ฝั่ง USA แล้วคุ้มไหมครับ?

2. จะซื้อเครื่องอะไรมาขายดีครับ?

3. แผ่นแท้ ps 3 น่าจะได้ แต่ xbox 360 กับ wii ล่ะครับ?
    ถ้าเป็น xbox 360 รุ่น arcade, ellite, หรือว่า Pro ดีกว่ากันครับ

4. ขายเครื่องไม่เปลี่ยนชิปหรือเปลี่ยนชิปดีกว่า ถ้าเปลี่ยนช่วยแนะนำร้านเชื่อใจได้ได้ไหมครับ?

5. วิธีสกีนแผ่นก๊อปทำไงครับ?

6. ช่วยแนะนำเวปซื้อขายหน่อยได้ไหมครับ

7. ส่วนมากขายกันอย่างไงครับ? เจอกันเหรอครับ?

ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
Working...
X