Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอสองตัวนี้..?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอสองตัวนี้..?

การ์ดจอสองตัวนี้ คือ 512/EN-9600GT ASUS กับ 1 GB/EN-8800GT/HTDP ASUS ผมเห็นในเว็บของJIB ราคามันใกล้เคียงกันไม่ทราบว่าจะเลือกตัวไหนดีถึงจะคุ้ม แล้วเรื่องของการบริโภคไฟด้วยคับ
    ขอบคุณครับ

8800GT แรงกว่า 9600GT ทุกตัว

Comment

เอา 8800gt แบบไม่ต้องคิดเลย...

Comment

8800gt ร้อนกว่าไหมล่ะครับ

Comment

8800GT

Comment

ไม่ลองหา 9800GT มาใช้อ่ะครับ แรงกว่า 2 ตัวนี้แน่ แล้วราคาคงต่างกันไม่มาก เห็นอยู่ 4500 เองนะ

Comment

เอา 8800GT แบบไม่ต้องคิดเลยครับ

Comment

Working...
              X