Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ๆๆ ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงวาน มีร้านคอมเยอะไหมๆๆ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ๆๆ ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงวาน มีร้านคอมเยอะไหมๆๆ??

อยากรู้ๆๆ ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงวาน มีร้านคอมเยอะไหมๆๆ??

สู้ๆๆๆ ประตูน้ำได้ไหมๆๆๆ

โดยเฉพาะ ราคา

เพราะสะดวกไปที่นี่มากกว่าครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เยอะ...... แต่แพงกว่าค่ะ
    แป่ว...ววว

Comment

ไม่เยอะครับ
      สู้ไม่ได้เลย
      ซิ้งไม่มีขายด้วยครับสำหรับ CPU
      ส่วนเรื่องของราคาเเล้วเเต่ร้านครับถ้าร้านทั่วไปจะเเพงกว่าครับ
      ถ้า ร้านอย่างพวก Big it จะเท่ากับ พันทิพประตูน้ำเลย

Comment

แย่จังๆๆ

และไปพันธิบๆๆประตูน้ำ

บ้านผมอยู่อยุธยาๆๆ

ไปไงอะ

แฟนๆๆๆ บอกหน่อยๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by teenatika View Post
          แย่จังๆๆ

และไปพันธิบๆๆประตูน้ำ

บ้านผมอยู่อยุธยาๆๆ

ไปไงอะ

แฟนๆๆๆ บอกหน่อยๆๆๆๆๆ
          นั่งรถตู้ลงที่อนุสาวรีย์ชัยแล้วขึ้นรถไฟฟ้าลงราชเทวี แล้วขยันเดินนิดนึงก็ถึงแล้ว ถ้าขี้เกียจเดินก็นั่งรถเมล์ก็ได้ แต่ส่วนใหญ่รถติดมาก นั่งรถไฟฟ้าทันใจกว่า รถเมล์ดูข้าง ๆ เอา จำสายไม่ได้

ไม่ใช่แฟนนะ แต่อยากตอบ เคยอยู่ยุทยา อิอิ

Comment

เด๋วนี้ของก็เริ่มเยอะแล้วครับแต่ราคามันก็ยังสูงกว่าพันทิปประตูน้ำครับ

Comment

แนะนำว่า ถ้ามาซื้อที่ พันธ์ทิพย์ แล้ว + - ค่ารถแล้วมันไม่คุ้มกว่าร้านแถวบ้าน ก้อซื้อแถวบ้านเถอะคับ แต่ถ้าเอาหลายอย่าง หรือ ร้านแถวบ้านไม่มี ก็เข้ามาเอาที่ประตูน้ำ

ป.ล. มาประตูน้ำ อาจไม่จบแค่ของที่มาเอา เพราะอาจเสียตังค์เพราะของมันเยอะจนน่าเสียตังค์ ( ฮาาาาาาาาาา )

Comment

ร้าน spec logo สีเหลืองอย่าซื้อนะเเพงโคตร 555
                การ์ดจอ 8800GT เค้าขายกัน 6000 บาท 555

Comment

พันทิพย์ งาม ไป ชั้น 4 เลย ของถูก หรือป่าว ผมไปบ่อย ไปหาจีบสาวๆ งะ 555

Comment

ไหนๆ จะมาจากอยุธยาแล้วไปพันทิพประตูน้ำเลยคับ =w=" ที่งามวงศ์วานของน้อยคับ+แพงกว่าจิงๆ

Comment

มีไมเยอะเท่าไหร่ครับ ของก็ราคาพอๆกับประตูน้ำ บ้างอย่างแพงกว่าด้วย

ที่นี่ไม่เน้นคอมครับ มีแต่พระเครื่อง เหอๆ

Comment

Working...
                      X