มาร่วมแชร์กันครับ คนที่มีเล่นกันอยู่ อยากรู้ว่าเล่นเกมส์อะไรกันบ้าง
สำหรับเกมส์ที่ผมว่าสนุกก็มี
1.ฺBattlefields runner อันนี้เคยเล่นจนเช้าเล่นจนแบทหมดไปหลายรอบเลย
2.Sparta Hero เกมส์ใหม่ของ FW 2.2 สนุกมาก กราฟฟิคก็สวยสุดยอด เกมส์บ้าพลังของจริงเลย แนวคล้ายๆ God of War ดีกว่า Kroll ครับ น่าจะพัฒนาต่อจาก Kroll
3.Asphalt 4 อันนี้ก็ภาพสวย ควบคุมยากไปนิด
5.Puzzloop คล้าย Zuma แต่เป็นแนวญี่ปุ่นมีอุปสรรคด้วย
6.Kroll สนุกดีครับ แต่พอ Sparta ออกมาเกมส์นี้เลยด้อยไปมากครับ

เท่านี้ก่อนละกัน เกมส์ที่ผมคิดว่าน่าจะมีติดเครื่องทุกเครื่องไว้น่ะ