Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอเลี่ยนเมนบอร์ดแล้วเลื่อนเม้าส์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอเลี่ยนเมนบอร์ดแล้วเลื่อนเม้าส์ไม่ได้

ตอนแรกผมใช้ P5K-VM แต่พอเปลี่ยนเปน กิ๊กกาบ๊วบ EP43-UD3L แล้วเลื่อนเม้าส์ไม่ได้เลย งงมา อยากถามว่าต้องมีวิธีแก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

ปล. กิ๊กกาบ๊วยขายของถูก

กำ ช่วยทีครับ ผมเปลี่ยนกลับมา แล้วเม้าส์เลื่อนได้เฉยเลย งงมากครับ

Comment

ลงวินโดวส์ใหม่

Comment

เมาส์อะไรครับ usb รึเปล่าครับ

Comment

ใช่ครับ USB Logitech ครับ

Comment

เคยเหมือนกันที่เปลี่ยนวินโดว์แล้วลบแค่ไดรเวอร์เดิมแล้วลงไดรเวอร์บอร์ดใหม่เข้าไปแล้วเมาส์USBใช้ไม่ได้
            ขี้เกียจนั่งหาสาเหตเลยลงวินโดว์ใหม่ รอบเดียวจบ

Comment

มันเอ่อ...ลงใหม่ง่ายดี

Comment

ขอบคุณครับ สงสัยต้องลงใหม่จริงๆแฮะ

Comment

Working...
                X