Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP 6800GT VS AGP 6800XT ต่างกันใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP 6800GT VS AGP 6800XT ต่างกันใหมครับ

พอดีว่าผมไปซื้อการ์ดจอ AGP 6800GT เมื่อวานที่พันธ์ทิพย์ แต่มาดูที่บ้านข้างกล่องมันเป็น AGP 6800XT ก็เลยลองใส่ดู ก็ใช้ได้แต่เวลาเข้าเกมมันจะค้างและรีสตาร์ทเองอ่ะครับ
    อยากทราบว่า AGP 6800GT กับ AGP 6800XT มันคืออันเดียวกันใหมครับ แล้วต้องแก้ไขยังไงครับ รบกวนหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

6800gt แรงกว่า ครับ

Comment

Originally posted by jackson View Post
      6800gt แรงกว่า ครับ
      แบบนี้ก็ต้องแจ้งทางร้านเพื่อขอเปลี่ยนให้ตรงรุ่นโดยด่วนครับ

Comment

http://www.behardware.com/articles/5...deo-cards.html

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

แล้มมันจะเกี่ยวใหมคับถ้่าหากเพาเวอร์ซับพลายจ่ายไฟไม่พอ (ของผม 350 วัตต์)

Comment

AGP 6800XT = 6600GT 256BIT

Comment

350w เต็มหรือไม่เต็มคับ แต่ถ้า 450w ไม่เต็มใช่ได้นะเคยลองแล้ว

Comment

ยังมีขายมือ 1 อยู่อีกเหรอ แล้วสอยมาราคาเท่าไร

Comment

Working...
                  X