Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS 9800GX2 ใครที่จะซื้อมาชมก่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS 9800GX2 ใครที่จะซื้อมาชมก่อน

ECS 9800GX2 ใครที่จะซื้อมาชมก่อน ในความคิดผม ผมว่ามันคุ้มดีกับราคา อ้อเห็นบอกว่ามี ไดร์เวอร์เทพตัวไหนหรอครับผม ใช้ 181.20 อยู่

เท่าใหร่
    PM ราคามาได้เลย สนใจอย่างแรง (อยากได้ ๆๆๆ)

Comment

ผมว่าลอกสติ๊กเกอร์ มังกรออก อย่างแหล่มเลย เป็นแถบขาวเหมือนด้านหลัง คล้ายกะ ของ inno
      ผมใช้ 181.22

Comment

แจ่มครับ ได้มาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เท่าใหร่
          PM ราคามาได้เลย สนใจอย่างแรง (อยากได้ ๆๆๆ)
          ขายนะแน่นอนอยู่แล้ว ขอเทส สัก 7-14 วันปล่อยแน่ๆ กิกิ

Originally posted by maxx2007 View Post
          ผมว่าลอกสติ๊กเกอร์ มังกรออก อย่างแหล่มเลย เป็นแถบขาวเหมือนด้านหลัง คล้ายกะ ของ inno
          ผมใช้ 181.22
          เดวลอกมั่ง ราคาตกใหม นิ 55555555+

Originally posted by P@RN View Post
          แจ่มครับ ได้มาเท่าไหร่ครับ
          8500 แต่อย่างที่บอกผมอยู่อุบลได้ราคานี้ +ประกัน 2ปี6เดือน คุ้มมากๆ

Comment

ซื้่ิอตอนนี้ไม่ทันแล้วคับ TT
            Last edited by shinrei; 4 Feb 2009, 13:06:16.

Comment

ของดี มีน้อย

Comment

ของดีมีน้อยจริงๆ สั่งผ่าน เวป ก้อหมด T_T สงสัยต้องไปหา GTX 260

Comment

เอามาล่อ ตะเข้ ดีใหม เนี่ย 8700 รวม EMS 5555+

Comment

Originally posted by dodocoreduo View Post
                    เอามาล่อ ตะเข้ ดีใหม เนี่ย 8700 รวม EMS 5555+
                    +++ ราคาแจ่มตกลงของท่านอีซีเอสหรืออินโนครับ แล้วสรุปเค้าได้กันมาเยอะอ่ะป่าวเนี่ย เป็นผมเอาไว้ใช้เองดีฝ่า +++

Comment

แฮะๆๆน่าสน แต่มันยาวกี่เซนครับ...จะหามาแทน 8800gt

Comment

Originally posted by kae View Post
                        +++ ราคาแจ่มตกลงของท่านอีซีเอสหรืออินโนครับ แล้วสรุปเค้าได้กันมาเยอะอ่ะป่าวเนี่ย เป็นผมเอาไว้ใช้เองดีฝ่า +++
                        คับผม

Originally posted by reconnang View Post
                        แฮะๆๆน่าสน แต่มันยาวกี่เซนครับ...จะหามาแทน 8800gt
                        ยาว อยู่อะ ไมด้ วัด เลยแต่ ยาวกว่า 8800 อยู่ เยอะพอควร

Comment

จะหนีไปเล่นตัวไหนอีกหล่ะหนิ
                          เหอๆๆ

Comment

น่าสนใจแต่เสียวไฟไม่พอ กรั๊กๆๆๆ

Comment

น่าใช้จริงๆ

Comment

Working...
                              X