Announcement

Collapse
No announcement yet.

Account Netflix ดูได้ตลอดชีพ ไม่ต้องจ่ายรายเดือน ปิดประมูล 2/1/2562 เวลา 23.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โดนเล่นแล้วครับ ของตลอดชีพไม่มีนะครับ มีแต่ id hack ซึ่งมันจะใช้ได้ไม่นาน และหลังๆมีระบบ tracking จาก netflix เองด้วย ใครใช้ id hack ตัวโค้ดที่อยู่ใน app netflix ของเครื่องๆนั้นจะโดนเพ่งเล็งด้วย ทำให้ถ้าเราใช้ id hack จะโดน deactivated ภายในเวลาไม่กี่วัน
    ต่่อให้ได้ id ใหม่มาก็ไม่ได้ดูอยู่ดีครับ สรุปหาพวกแชร์กับเพื่อนเสียรายเดือนชัวร์สุด

Comment

ก็ยังมีคนมาร่วมประมูลกับไอดีแฮค ไอดีผิดเพี้ยนไปจากผู้ผลิตแบบนี้เนอะ

Comment

ผมก็ดูไม่ได้ 2 id ติดต่อไปก็เงียบ

Comment

หากลุ่มหาร 4 เสียเดือนละรอ้ยนิดๆเอง

Comment

เรียบร้อย

Comment

Comment

อีกเสียงครับ ติดต่อไปเงียบ

Comment

สำหรับผมก็คุ้มแล้วละประมูลไปดูได้ปีกว่า ตอนนี้เลยตัดสินใจซื้อidแบบถูกลิขสิทธิ์ดีกว่าครับสนับสนุนคนจำหน่าย stream

Comment

Originally posted by odinzale View Post
                    สำหรับผมก็คุ้มแล้วละประมูลไปดูได้ปีกว่า ตอนนี้เลยตัดสินใจซื้อidแบบถูกลิขสิทธิ์ดีกว่าครับสนับสนุนคนจำหน่าย stream
                    ผมเดือนเดียว account ใช้ไม่ได้แล้ว

Comment

ยังหายเงียบจ้า

ปล.ของเราที่ได้ account นั้น ไม่ได้เข้าร่วมประมูลด้วย แต่ inbox มาขาย หลักหลายร้อย เลยสนใจ ยังไม่ทันจะได้ดูจบเลยสักเรื่อง เห้ออถือว่าเป็นประสบการณ์
                      Last edited by kizt; 11 Mar 2019, 10:34:08.

Comment

ผมเป็นคนหนึ่งที่ประมูลไปได้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แรก ๆ ก็ดูได้นะ แต่ก็จะโดนเจ้าของ ID จับได้บ่อย ๆ ไม่เคยเกิน 2 อาทิตย์
                        มาหลัง ๆ นี้เริ่มจับได้แบบ วันต่อวัน และล่าสุด 21 ก.พ. 62 จขกท. แจ้งว่า
                        "ล่าสุดสามารถเข้าเซิฟเวอร์ได้แล้ว แต่ยังไม่สามารถแฮคไอดีออกมาได้ รอกันต่อไปครับขอโทษและขอบคุณครับ"
                        ก็อย่างที่ จขกท. แจ้งว่าเป็น ID ที่ Hack มา คนที่ประมูลก็ต้องทำความเข้าใจ และทำใจว่าสักวันมันจะ Hack ไม่ได้
                        สุดท้ายแล้วเสียตังค์รายเดือนหารกับเพื่อนสบายใจกว่าครับ

Comment

Originally posted by browniecake View Post
                          ผมเป็นคนหนึ่งที่ประมูลไปได้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แรก ๆ ก็ดูได้นะ แต่ก็จะโดนเจ้าของ ID จับได้บ่อย ๆ ไม่เคยเกิน 2 อาทิตย์
                          มาหลัง ๆ นี้เริ่มจับได้แบบ วันต่อวัน และล่าสุด 21 ก.พ. 62 จขกท. แจ้งว่า
                          "ล่าสุดสามารถเข้าเซิฟเวอร์ได้แล้ว แต่ยังไม่สามารถแฮคไอดีออกมาได้ รอกันต่อไปครับขอโทษและขอบคุณครับ"
                          ก็อย่างที่ จขกท. แจ้งว่าเป็น ID ที่ Hack มา คนที่ประมูลก็ต้องทำความเข้าใจ และทำใจว่าสักวันมันจะ Hack ไม่ได้
                          สุดท้ายแล้วเสียตังค์รายเดือนหารกับเพื่อนสบายใจกว่าครับ

เรามาหารกันไหม 555+

Comment

จะดีกว่านี้ เลิกหารหัสฟรีๆมาขายและมาแชร์วิธี hack กันดีกว่า 5555

Comment

จ้าวนี้สิราคาถูก หารกับเพื่อนได้ ไอดีเราเอง อุดหนุนของแท้เขาจะได้สร้างหนังดีๆ
                              https://www.overclockzone.com/forums...9%87%E0%B8%81)

Comment

https://www.facebook.com/MRJJUII

ตามหาคนหายครับ อยากเจอหน้าจังเลย

Comment

Working...
                                X