Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ !! รางวัลผู้ชนะจากกิจกรรมรีวิวชิงรางวัล Sony Walkman NWZ-S738F

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ !! รางวัลผู้ชนะจากกิจกรรมรีวิวชิงรางวัล Sony Walkman NWZ-S738F

สวัสดีครับกระผมจะประกาศรางวัลผู้ชนะเลิศ และรองชนะเลิศ

ซึ่งจะได้รับ Sony Walkman NWZ-S738F เป็นรางวัลไปคนละ 1 ตัวนะครับ

รางวัลชนะเลิศ

จาก รีวิว

[Review] Notebook Asus A9RP

http://forums.overclockzone.com/foru...03#post5923803

User thapj ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ส่วนรางวัล รองชนะเลิศ คือ

[Review] แกะกล่อง DSLR Sony Alpha300 น้องเล็กจากค่ายใหญ่

http://forums.overclockzone.com/foru...52#post5949652

User gidd009 ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

คอมเม้นท์จาก คอมเม้นท์เตเตอร์

1) Notebook Asus A9RP

เก็บรายละเอียดของการรีวิวได้ครบถ้วน มีรูปประกอบคำอธิบายชัดเจน และอธิบายได้เห็นภาพดี
    ไม่ใช่แค่แปะรูป แล้วบอกว่า ปุ่มครับ พอร์ตครับ เมาส์ครับ คีย์บอร์ดครับ
    มีการเขียนทั้งในส่วนของความรู้สึกส่วนตัว และสรุปภาพรวมได้ดี

2) แกะกล่อง DSLR Sony Alpha300 น้องเล็กจากค่ายใหญ่

เช่นกัน เก็บรายละเอียดของการีวิว"กล้อง" ได้ครบถ้วนสมบูรณ์ดี
    ทั้งๆ ที่กล้องเป็นอุปกรณ์ที่รีวิวยาก มีฟังก์ชันซับซ้อนเยอะ และสามารถทดสอบได้หลากหลาย
    ส่วนหนึ่งคงต้องมีความรู้เรื่องกล้องเยอะ แลอีกส่วน ต้องเขียนถ่ายทอดได้ดีด้วย

ขอแสดงความยินดีกับท่านทั้งสองมากเลยนะครับ
    และทางทีมงานจะติดต่อเพื่อรับของรางวัลต่อไป

และหลังจากมอบขอรางวัลแล้ว
    เพื่อเป็นการขอบคุณทางโซนี่ ประเทศไทย จำกัด

ขอให้ผู้ชนะรางวัลทั้ง 2 คน รีวิวสินค้า

Sony Walkman NWZ-S738F อีกครั้งหลังจากได้ทดลองใช้แล้ว
    เพื่อเป็นเกียรติแก่ ทางโซนี่ ประเทศไทยจำกัด

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณผู้ที่ร่วมสนุกกับกิจกรรม

และที่ขาดไม่ได้ ขอขอบพระคุณ โซนี่ ประเทศไทย จำกัด
    สำหรับรางวัลในกิจกรรมดีดี ด้วยครับ

overclockzone.com

ส่วนในกิจกรรมรีวิวชิงรางวัล ผมจะมีส่วนของขั้นตอนสุดท้าย สำหรับการจับรางวัลให้ทราบอีกครั้ง

ขอบพระคุณมากครับ ที่ให้ความสนใจ

Comment

สำหรับท่านอื่น ๆ ไม่ใช่ว่าผลงานไม่ดีหรืออย่างไรนะครับ

ขอบพระคุณสำหรับการร่วมสนุก การทุ่มเท และอื่น ๆ

ผมเชื่อว่า กิจกรรมนี้จะเป็นการจุดประกาย สำหรับผู้ที่รักการ รีวิว

งานเขียน ต่าง ๆ เพราะไม่แน่ ในท้ายที่สุดแล้ว ท่านอาจจะได้เป็น

ยอดนักเขียนรีวิวสินค้า มือ 1 ของประเทศไทย ก็เป็นได้

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอบคุณครับผม....

และหากมีกิจกรรมใดๆ งานเขียนใดๆ หรือรีวิวใดๆอีก จะร่วมสนุกอีกครับ

Comment

โย่ว

Comment

ยินดีด้วยคับ อย่าลืมมีผมลงานดีๆมาให้อ่านอีกนะคับ

Comment

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดีครับ

== แค่นั้นครับ ==

Comment

Working...
              X