Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครเล่น Nurien มาช่วยฉันที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครเล่น Nurien มาช่วยฉันที

ล้อกอินยังงัยก็ไม่เข้า ลอง ไอดีอื่นเข้าได้สบาย ล้อกอินซ้อนมันก็น่าจะเด้งหลุดออกให้

เป้นมา 2 วันละ -,,- ช่วยทีซิ อยากเล่น

สงสัยไอดีนี้คงลืมยืนยันอะไรมั้งครับ ผมสมัครไว้ 3-4ไอดี ก็ใช้ได้หมดนา

Comment

อยากเล่นจังเลย

Comment

เกมนี้รู้สึกปิดรับสมัครแล้วน่ะครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดเค้าอัพ ใหม่มั่งนะ ผมก็เล่นไม่ได้จนตอนนี้ก็ไม่ได้เล่นละ -..- กลับไปเล่น SDO ซีซัน 2 เอา

Comment

มืงโดนแบนไง จะงงทำไม

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
              มืงโดนแบนไง จะงงทำไม
              สาด กุเล่นได้แล้วโว้ย ส่งเมลไปให้ GM มันแก้ให้แล้ว

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                สาด กุเล่นได้แล้วโว้ย ส่งเมลไปให้ GM มันแก้ให้แล้ว
                เกรียนได้ใจดีจริง ผมช้อบ ชอบ

ลองเล่นดู รู้สึกว่าหลุดบ่อยมากเลย (เน็ต Maxnet 2เม็ก ) ใครเป้นเหมือนกันมั่ง

Comment

ไม่หลุดนะครับ TOT 2 Mb ไม่มีแลคด้วยน้าอิอิ

Comment

Working...
                  X