Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThermalTake V1 AX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ThermalTake V1 AX

ThermalTake V1 AX ตัวนี้เย็นดีไหมครับ
    Attached Files
    Last edited by artoshi; 2 Feb 2009, 22:31:48.

แงะ อยากรู้ชอบรุปร่างมัน

Comment

ได้สวยครับ ชอบก็ซื้อได้เลย เอามาลากคงไม่เหมาะ

Comment

แนะนำ V8 ของเค้าแรงสโลแกน " V8 แด(ร)ก ความร้อน " ลองหาดูในบอร์ดเราครับ เพื่อนๆใช้กันเยอะ

Comment

อืมๆ แสดงว่าได้แต่สวยอย่างเดียวอ่ะนะ

Comment

ได้สวยครับ เพราะผมใช้อยู่ อิอิ

ใส่สวยอะพอได้ ถ้าลากจัดๆคงไม่เหมาะครับ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
              ได้สวยครับ เพราะผมใช้อยู่ อิอิ

ใส่สวยอะพอได้ ถ้าลากจัดๆคงไม่เหมาะครับ
              อิอิ คอเดียวกันเอาสวยอย่างเดียวครับ
              ของผม E2180 คงลากไรไม่ไหวหรอกครับ 2.30GHz ก้คงเต็มที่ละ

Comment

http://www.frostytech.com/top5heatsinks.cfm

Comment

ไม่มีรุ่น ThermalTake V1 AX ติดเลย 555
                  ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                  X