Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC E8400 c0 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC E8400 c0 ครับ

คือ พี่ๆ oc E8400 แบบซิ้งเดิมไปเท่าไหร่กันบ้าง แล้วอุณหภูมิ เท่าไรใครมีเอามาโชวกันนะครับผมเพิ่งจะหัด oc

ละอีกอย่างพี่ๆใช้โปรแกรมอะไร ดูความร้อนหรอครับ ผมใช้Real Temp2.70 กะ Core Temp0.99.3 ไม่รุ้ตัวไหนเชื่อถือได้ หรือมีโปรแกรมแนะนำ ได้นะครับ

ใช้ได้อยู่มั้งทั้ง2ตัว แต่ผมใช้ hwm ดู

เรื่องผล oc จขนท เปิดเลยครับ อยากดู

Comment

ตัวไหนก็ได้แก้tj maxเป็น100

sink intel แกนทองแดง idel 47 fullload 84 นี่แค่อุณหภูมิcpu นะ ไม่ใช่กระดอง เหอๆ อ่อ oc ไป 8*500 ไฟ1.36

เพิ่งเปลี่ยนsinkเมื่อวาน ตอนนี้ trueblack+smart led idel 25-30 fullload50 ครับ

Comment

ผมดูใน bios 91 องศาเซลเซียส
        ไฟ 1.6
        cpu ยังอยู่ดีครับเอิ๊กๆๆ

แบบว่าลองเอา sink ไปวางทับไว้เฉยๆ ไม่ได้ lock
        ร้อนจี๋เลย แต่มันทนด้ายยยยยย lol

Comment

Working...
        X