Announcement

Collapse
No announcement yet.

SET ryzen5 1500x+msi a320m grenade+apacer ddr4 (4gbx2)+galax gtx 1060oc 6gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SET ryzen5 1500x+msi a320m grenade+apacer ddr4 (4gbx2)+galax gtx 1060oc 6gb

1.amd ryzen 5 1500x
    2.msi a320m grenade
    3.apacer ddr4 (4gbx2
    4.galax gtx 1060oc 6gb
    5.hdd 1tb
    6.plenty super black 3 550w

ขายด่วน 10000 บาท (งดต่อ) รับมือ พระประแดง/0959104825 ... จองต้องมีมัดจำ ไม่รับจองปากเปล่า

Comment

โอยสเป็คนี้จะอยู่ถึงสิ้นเดือนไหมหนอ

Comment

อยากได้เว้ยยย แต่ทำไมขายถูกจังเบย

Comment

สนใจมากแต่ไม่มีรถไปเอาเลย

Comment

ราคาดีจัง รับชำระปลายทางมั้ยครับ?

Comment

รับมือ pm กลับหน่อยโทรไม่ติด

Comment

ติดต่อไม่ได้เลยครับ รบกวนติดต่อ O849O1OOO9

Comment

สงสัยจะไปแล้ว

Comment

ขายต่อครับ มีจองปากเปล่าเยอะมาก ขอขายวันนี้วันเดียว ไม่ออกเก็บไว้ใช้เองครับ (ประวัติขายมีเช็คดูก่อน พร้อมโอนแล้วโทรมาครับ)

Comment

Originally posted by Tepmorana View Post
                      ขายต่อครับ มีจองปากเปล่าเยอะมาก ขอขายวันนี้วันเดียว ไม่ออกเก็บไว้ใช้เองครับ (ประวัติขายมีเช็คดูก่อน พร้อมโอนแล้วโทรมาครับ)
                      ผมนี่ทั้งโทร add line ส่ง message ฝากเบอร์ติดต่อกลับ
                      วันนี้ก็ไม่รับสาย ถ้ายังจะขายก็ติดต่อกลับได้ครับ

Comment

Working...
                      X