Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว PSP มาคุยกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว PSP มาคุยกัน

ใครเล่น psp หรือใครที่อยากจะเริ่มเล่นแต่ไม่รู้จะเลือกซื้อยังไง มาถามกันในนี้นะครับ

ใครจะแนะนำเกมส์ หรืออะไรก็แนะนำกันในนี้เลยครับ

ผมมี psp รุ่น 2000 อยู่เครื่องนึง ใส่เกมส์ star ocean:fd,star ocean:se,disgaea แล้วก็ srw ไว้

หรือใครที่ยังไม่ทราบแหล่ง psp community แหล่งใหญ่ในไทยไปที่เว็บนี้เลยครับ
    http://www.flashfly.net/psp/
    Last edited by VINCEz; 4 Feb 2009, 17:14:22.

ชุมชน psp แหล่งนั้นแหละ ใหญ่ที่สุดแล้ว...ผมก้ใช้บริการอยู่บ่อยๆ

Comment

ง่า นึกว่าจะให้คุยกันในนี้จะได้แยกจากเวปนั้น

Comment

ผมก็มี psp รุ่นแรกเลย เจ้าอ้วน มีอยู่ 2 เกมส์ในเมม DjMax กับ InitialD ตอนนี้ไม่ได้เล่นเลย เก็บใส่กล่อง - -

Comment

Originally posted by youth View Post
          ง่า นึกว่าจะให้คุยกันในนี้จะได้แยกจากเวปนั้น
          น่าสนๆ แฮะ ^^

Comment

Originally posted by armyman View Post
            ชุมชน psp แหล่งนั้นแหละ ใหญ่ที่สุดแล้ว...ผมก้ใช้บริการอยู่บ่อยๆ
            ก็จะให้คุยกันในนี้อะครับ แต่เผื่อใครยังไม่รู้แหล่งใหญ่ เค้าจะได้ไปถูก

แล้วก็ห้อง console ร้างหน่อยๆ กลัวจะไม่มีคน

Comment

หุหุ สิงทั้งสองแห่ง

Comment

มีแต่ DjMax คับเกมส์อื่นเฉยๆ Street Fighter เล่นบ้าง

Comment

มีคัยเจ้าอ้วนแต่พังไปแล้ว หุหุ
                  บอร์ดพัง+จอแตก ซ่อมไม่คุ้ม
                  รอรุ่น3000เล่นก็อปได้จาชื้อใหม่

Comment

อ่า คุยกันในนี้แหละ เวปนั้นบางทีก็ มีแต่ คนไม่รู้มาตอบคำถาม ที่ไม่ถูกต้อง เห็นว่า มอดเก่าๆ คนเก่งๆ(สมัยผมเล่นเครื่องเฟิร์มแวร์ 1.5 หายไปหมดเลย) คราวนี้ก็เลยเหลือแต่ คนใหม่ๆที่ไม่ค่อยรู้เรื่อง มาตอบ อยุ่นี้แหละ อิอิ

Comment

เกมpsp8ครับ

มีเกมมาใหม่ครับ ผมใช้pspตัวอว้นครับ

Comment

ผอมดำครับ
                        ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลย

Comment

Originally posted by youth View Post
                          อ่า คุยกันในนี้แหละ เวปนั้นบางทีก็ มีแต่ คนไม่รู้มาตอบคำถาม ที่ไม่ถูกต้อง เห็นว่า มอดเก่าๆ คนเก่งๆ(สมัยผมเล่นเครื่องเฟิร์มแวร์ 1.5 หายไปหมดเลย) คราวนี้ก็เลยเหลือแต่ คนใหม่ๆที่ไม่ค่อยรู้เรื่อง มาตอบ อยุ่นี้แหละ อิอิ
                          เห็นด้วยคับๆ
                          ผมก็อยู่ตั้งแต่ ใช้ GTA down firmware devhook อะไรสมัยนั้น
                          ยอมรับช่วงนั้นรักบอร์ดที่นั่นมากๆ สังคมดีครับเหมือนครอบครัว psp อ่าาา
                          แล้วซักพัก mod ก็ค่อยๆหายไปๆๆ ๆ ๆ ๆ ทีคะคนสองคน
                          เข้าใจเค้านะครับ ตอนนั้นมีเรื่องคนเอะอะก็ตั้งกระทู้ถามคำถามเดิมๆ บ่อยๆมั้ง
                          ผมน่าจะจำไม่ผิด ตอนนี้เป็นงัยแล้วบ้างก็ไม่รู้สิ ^^

Comment

ตอนนี้ไช้ Slim 2000 อยู่

เล่น ปังย่าไม่ได้ T^T ต้องรอเอาไป อัพ

เซงๆๆ

Comment

Originally posted by Foralive View Post
                              ตอนนี้ไช้ Slim 2000 อยู่

เล่น ปังย่าไม่ได้ T^T ต้องรอเอาไป อัพ

เซงๆๆ
                              มาสีลม เด๋วอัพให้ อิอิ

Comment

Working...
                              X