Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง sink threadripper หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง sink threadripper หน่อยครับ

พอดีใส่ตัวนี้ใส่บอร์ด msi x399 sli plus
    เหมือนมันจะติด sink board นิดๆๆ
    พอขันแล้วมันเป็นแบบตามรูป

จะมีปัญหาตามหลังไหมครับ

: ดูเหมือนมันจะเอียง ๆ นะครับ อาจจะมีปัญหาหน้า Contact สัมผัสไปเต็มหน้าเพลท เพราะพื้นที่คับแคบจนไปเบียดกับซิงค์ของบอร์ด ลองเช็คอุณหภูมิดูครับ ว่าปกติหรือปล่าว ?

Comment

ติดไม่มากเจียรเหล็กทิ้งไปเลยครับ ปิดฝาเคสได้ไม่มีผลครับ

Comment

ที่ว่าติดซิงค์บอร์ด หมายถึงตรงนี้รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post

ที่ว่าติดซิงค์บอร์ด หมายถึงตรงนี้รึเปล่าครับ
          ใช่ครับ

Comment

Working...
          X