Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงดี ซื้อ printer ใหม่ยังไม่ได้ใช้ ลง driver ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงดี ซื้อ printer ใหม่ยังไม่ได้ใช้ ลง driver ไม่ได้

ทำยังไงดี ซื้อ printer ใหม่ยังไม่ได้ใช้ ลง driver ไม่ได้ เป็น printer ของ HP Deskjet F4280 ลงยังไงก็ลงไม่ได้ มีเพื่อนแนะนำให้ uninstall แล้วตอนลงให้ดึงปลั๊กออกก่อน ก่อนที่จะมีคำสั่งให้เชื่อมต่อ ทำทุกอย่างแล้วก็ไม่ได้ผล มีใครพอจะช่วยได้ไม๊คะ ตั้งแต่ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ

ต้องเปลี่ยนลงwindowตัวอื่นครับ ผมเจอมา2-3เครื่องแล้วครับ ไม่งั้นลงยังไงก็ลงไม่ได้

Comment

Working...
    X