Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีคือผมมีปัญหากับเกม Mirror's Edge™ อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีคือผมมีปัญหากับเกม Mirror's Edge™ อะครับ

คือผมพอเล่นจบด่านสองอะครับที่มันหนีฮอเเล้วไปถึงตึกเเล้วขึ้นลิฟอะครับเเล้วพอจบไปมันย้อนให้ผมเล่นด่านสองใหม่อะผ่านไม่ได้เลย ช่วยที

ดันนน

Comment

รู้สึก ปัญหานี้ พึ่งจะเริ่มมีกันแฮะ หลังๆมานี้ ขึ้น ลิพ ด่าน2 แล้ว เด้ง ออกมา menu เกม ไม่สามารถ เล่นต่อไปได้ ใช่มะ

ถ้าให้เดา คงเป้นที่ แผ่นเกม หรือ ตัวเกมที่ โหลดมา เวอชั่น ที่เอามาั้น มันเสีย หาที่ใหม่ซะนะ

คนอื่นเขาเล่นจบ มีปัญหา กันแค่ ยาแก้ ไม่ดี ต้องพึ่งตัวใหม่อะจ้ะ

Comment

ผมเคยเป็นครับ

เลยลองลงใหม่ดูครับ

1. ลบเกมส์ทั้งหมด ใช้พวกโปรแกรม เช่น YourUninstall ดูครับ
        2. ลบโฟลเดอร์ Mirror's Edge ทิ้ง
        3. ลบไฟล์ save ใน My doc

แล้วก็ลงใหม่ ลงเกมส์ up patch แล้วก็ crack

Comment

Working...
        X