Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงตอนเปิด Window มันกระตุก อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงตอนเปิด Window มันกระตุก อะครับ

เสียงตอนเปิด Window มันกระตุก อะครับ เวลาฟังเพลง ก็กระตุกเป็นบางที >,<

ใครเคยเป็นบ้างครับ

ผมลง วินโดว์ใหม่ ก็ ยัง เป็นอยู่ดี

ทำยังไงดีครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นนะบ้างครั้งเวลาเข้าวินโดรเสียงก่อนเข้าอะ มี กระตุก บ้างครั้ง vista แต่พวกฟังเพลงอะไร ปกตินะ

Comment

มีไปoc CPUเปล่าเพราะมีไปทำปรับไม่สเถียรตอนเข้ามันร้องเป็นเจ้าเข้าเเต่พอเข้าไปได้ก็ทำงานไม่ดี
      ถ้าไม่ได้ทำการ overclock CPU ก็คงต้องให้ท่านอืนมาตอบเเล้วคับ

Comment

Working...
      X