Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอcrtหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอcrtหน่อยครับ

คือถ้าผมมีการ์ดจอที่มันมีแต่หัวDVI แต่ผมมีจอCRT จะทำยังไงครับ พอดียังไม่มีเงินซื้อจอใหม่ครับช่วยหน่อย

ซื้อหัวแปลงมาครับ

Comment

แล้วเค้าๆไม่แถมมากับตัวการ์ดหรือครับ

Comment

แถมครับ

ถ้าไม่มีก็ ซื้อเอาครับ โฮะๆ

Comment

ถ้าจะซื้อการ์ดจอใหม่มือ 1 ส่วนมากเค้าก็จะแถมหัวแปลงมาด้วยเสมอนะครับ
          หรือ ยังไงก่อนซื้อก็ให้เค้าเปิดกล่องดูหน้าตาการ์ด + ของแถมด้านในหน่อยก็ดีครับ

Comment

ขอขอบคุณทุกท่านมากๆเลย

Comment

สายที่ใช้ ต้องเป็น DVI-I ด้วยนะครับ

Comment

หาหัวใหม่ตาม pantip ครับ ตัวละไม่กี่ตังค์ ไม่เกิน 100

Comment

Working...
                X