Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านที่ pantip ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านที่ pantip ทีคับ

จะไปซื้อคอมใหม่ทั้งชุดอ่ะคับ อยากรุว่าร้านไหนที่ดี ร้านไหนไม่ดีอ่ะ เรื่องบริการหลังการขายไรเงี้ยอ่ะคับ ควรซื้อ ร้านเดียวกันทั้งชุดเรยป่าวอ่ะคับ รบกวนแนะนำด้วยคร้าบ

แยกซื้อดีกว่าครับเอาราคาแต่ละร้านแต่ละชิ้นที่ขายถูกเน้นของมีประกันดีด้วยนะครับ แล้วจ้างร้านประกอบครับราคาประมาณ500บาทครับ แต่ถ้าหาร้านดีๆซื้อเขาเลยเขาก็น่าประกอบให้ดีเลยครับ แต่สำคัญที่ลองดูของแถมด้วยนะครับเพราะบางทีร้านประกอบให้แต่ชอบงุ๊บงิ๊มก็มีครับ ญาติแฟนผมโดนมาแล้วอ่ะ-*-

Comment

แล้วใครจะประกอบให้เราละนี้

Comment

ไม่ได้ค่าโคสนาแต่อยากบอกคำเดียวว่า " เจได "

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          ไม่ได้ค่าโคสนาแต่อยากบอกคำเดียวว่า " เจได "
          เจไดพนักงานพูดจาดีมากเลย แต่ว่าของพวก hardware แพงไปนิดเห็นในเวป Vmod บอกว่าใส่เสื้อ Vmod ไปได้ลดเยอะเลย

Comment

http://www.busitek.com/

พันธุ์ทิพย์ ชั้น 4

ไม่ได้ค่าโฆษณา เหมือนกัน - -

Comment

คอมพิวแอนด์มอร์ครับ หลัง busitek บริการดี......

Comment

computer & more อีกเสียง อยู่หลัง busitek นั่นแล ดีทั้งสองร้าน แต่ร้านนี้ เน้น ประกัน d-com

ปล. เท่าที่สังเกต ร้านดีๆ จะอยู่ ชั้น 4 แต่ ก่อนมีร้านนึง ปิดไปแล้ว จำไม่ได้แหละ

Comment

Originally posted by PapibasicZ View Post
                  เจไดพนักงานพูดจาดีมากเลย แต่ว่าของพวก hardware แพงไปนิดเห็นในเวป Vmod บอกว่าใส่เสื้อ Vmod ไปได้ลดเยอะเลย
                  ใส่เสื้อ OCZ ก็ลดครับ ลองดูดิ่

Comment

ไม่ต้องใส่เสื้อก็ลดครับ พอดีว่าจำหน้ากันได้ หุหุ

Comment

อ่า งั้น สนใจร้านผมเองมั้ยครับ อิอิอิ เปิดเอง ขายเอง ใช้เอง????

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                        ใส่เสื้อ OCZ ก็ลดครับ ลองดูดิ่
                        ไม่มีเสื้อซักเวปเลย T_T

Comment

computer & more อีกเสียง อยู่หลัง busitek นั่นแล ดีทั้งสองร้าน
                          อีกเสียง ดีกว่าตรงที่ว่าหาของซื้อยากๆๆได้ที่ร้านคอมแอนมอด้วยนะคับ

Comment

แล้วอยากได้เสื้อทำไงละ

Comment

พีซี เอ้าท์เลท ข้างๆ คอมเซเว่น อ่ะครับ ผมว่าคุยกันเองดีน้ะ ราคาก็ถูกด้วยครับผม

Comment

Working...
                              X