Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรอ PhenimII มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรอ PhenimII มั้งครับ

ผมรอซื้ออยู่คนนึงอะ แต่รอร้านอื่นเอาขายมา Busitek ราคาเว่อร์อะ ทำใจซื้อไม่ได้

แล้วถามนิดด้วยครับ Phenom II ใส่ AX78 ได้ไหม

*******หัวข้อพิมพ์ผิด กลายเป็น ผีนิ่มไปแล้วอะ- - *

ผมรอ phenom III ออกก่อน

ทำใจราคาไม่ได้เช่นกัน

Comment

รอราคามันลงซักปลายปี

Comment

รอ Phenom II ครับ ไม่ได้รอ Phenim II

Comment

1 คนครับที่รอ
          ใจอยากได้ 940 เพราะอยากจะลองดูว่า 2 หัว กับ 4 หัว มันต่างกันยังไง(ที่ความเร็วเท่ากัน)
          แต่ราคาก็โหดร้ายเกินไป
          สงสัยกลางปี ถึง สิ้นปีนี้คงไปถอย 920 มาก่อนอะครับ

Comment

อีกไม่นาน ราคาลงแล้วล่ะครับเวป JIB 920 ราคา8พันกว่าบาทเอง

Comment

ถ้า advice เอามาขายจาถูกกว่า jib อีกนาคับจากที่เคยซื้อมายิ่งถ้าเป็นสมาชิกdealerจะถูกลงไปอีก
              ลองเข้าไปดูได้คับที่http://www.advice.co.th

Comment

รอเหมือนกันคับ

Comment

รอปลายปีครับ เก็บตังค์ก่อน เดี๋ยวจะย้ายกลับบ้าน เซ็ง.. หมดกับ inhell กับการอัพเกรดใหม่ไปเยอะ แต่แรงไม่ได้ดั่งใจ ใช้งาน MultiTasking แล้วขัดใจสุดๆครับ
                  Last edited by microsoft™; 4 Feb 2009, 02:04:59.

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                    รอปลายปีครับ เก็บตังค์ก่อน เดี๋ยวจะย้ายกลับบ้าน เซ็ง.. หมดกับ inhell กับการอัพเกรดใหม่ไปเยอะ แต่แรงไม่ได้ดั่งใจ ใช้งาน MultiTasking แล้วขัดใจสุดๆครับ

แต่ผมกะรอให้มันเหลือกประมาณ 3000 กว่าบาทจะอีกนานมั๊ย phemon II เนี่ย

Comment

Originally posted by choxfighter View Post

แต่ผมกะรอให้มันเหลือกประมาณ 3000 กว่าบาทจะอีกนานมั๊ย phemon II เนี่ย
                      3000!!

Comment

อีกโค ตะ ระ นาน

Comment

โอ้ ร้านหน้าเลือดราคาลงแล้วครับ สำหรับ920 จาก 11900 เหลือ8900 เพราะJIB เอามาขายมั้ง เด๋วพอ 940มีคนเอาเข้ามา มันก็คงลงตามบ้าง O_o

Comment

คอให้ราคาลดลงเหลือสัก 5000 บาท

Comment

รอราคามันลง

Comment

Working...
                              X