Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชำแหละโหด 18++(V.โชว์ลาว)!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชำแหละโหด 18++(V.โชว์ลาว)!!!!!!

ท่านว่าเจ้าตัวนี้มันดีหรือเปล่า เนี๊ย ติดแล้วท่าจะเย็นดีเนอะ

แต่เดี๊ยวก่อน!มันยังมีเบื้องหน้า เบื้องหลังที่น้าสงสัย อะไรนะเหร๋อ มาดู!!

โอว์...ไรจะขนาดนี้ ผมไม่รู้น๊ะว่ามันเป็นสาเหตุของการเสียชีวิตของฮาร์ดดิสโชคร้ายตัวนี้หรือเปล่า(ต้องรอโคนันมาทำคดี) เพราะว่าฮาร์ดดิสลูกนี้เสียชีวิตลงไปเรียบร้อยแล้วครับ
    อีกหน่อยเพื่อความชัดเจน

สยองมั๊ยครับท่านๆ

.
    .
    ยังไม่จบแค่นั้นครับ ผมได้ขอศพฮาร์ดดิสลูกนี้ จากท่านลูกค้าของผมมาเพื่อเป็นอ.ใหญ่ของผมยังกะ รพ.ศิริราช
    ในการนี้ผมได้เตรียมมีดผ่าตัดใว้เรียบร้อยแล้วครับ ดังรูป

เพื่อที่จะใช้กับ อ.ใหญ่ ตามรูปนะครับ

ปล. ต่อจากนี้คนที่ขวัญอ่อนห้ามดูต่อนะครับ เพราะผมจะชำแหละ แล้วครับ(น่ากลัวมากๆ)

ผ่าท้องก่อนเลย

แบะออกมา

นั้นใงตับไตใส้พุง

ลองกระตุ้นครั้งสุดท้าย 1..2..3..เคลียร์ ปี๊ดดดด......นิ่งเลยครับ ตายจริง

ชุดรับคำสั่งจากบอร์ดมายังห้วอ่าน-เขียน

ห้วอ่าน-เขียน

จานแข็งบันทึกข้อมูล

มอเตอร์ไดร์ทจาน

ปล. แม่เหล็ตรงหัวอ่าน2อันนี้แรงมากๆ ดูดีชะมัดผมเอาไปติดใขควงตีเบาๆ ทิ้งใว้1คืน ปลายใขควงเป็นแม่เหล็กดีมากๆ ขอบอก มีข่าวว่ามีคนรับซื้อฮาร์ดดิสเก่าไปทำอุปกรณ์ประหยัดน้ำมัน ใช่เอาส่วนนี้ไปเปล่า (แอบสงสัยมานาน) หรือว่าแค่โคมลอยหลอกเด็ก ฮี่ๆ

จบแล้ว ไม่มีไรเอา เอามาให้ดูเล่นๆ เอิ๊กๆ เผื่อใครยังไม่เคยรู้ว่าฮาร์ดดิสข้างในเป็นยังใง ฮี่ๆ
    Last edited by aekshow; 4 Feb 2009, 02:28:53.

ชำแหละกันเห็นๆ

Comment

ขอเดาว่าลาโลกเพราะฝุ่นน่ะครับ

Comment

DCOM ด้วย ฮะๆ

Comment

ผมเอาจาน HDD เสียๆ ไปทำเป็นตัวสะท้อนแสง ติดประตูบ้านไปหลายอันเลยท่าน

Comment

เอาไปทำนาฬิกาเลยครับ เคยเห็นมีคนทำ

Comment

ผมก็ใช้แม่เหล็กจาก HD เหมือนกันรู้สึกว่าเป็นแม่เหล็กที่มีกำลังดูดดีมาก แต่ท่านใหนไม่มี HD เก่าที่จะมาแกะเอาแม่เหล็กข้างในไปใช้ ผมแนะนำแถวคลองถมผมเคยเห็นเขาแกะมาวางขายเฉพาะแม่เหล็กครับลองไปเดินดู

Comment

เป็นกระทู้ที่ดีมากเลยครับไม่เคยเห้นข้างในชัดๆแบบนี้เลย

Comment

ภาพตอนเป็นศพสยองกว่าตอนโดนชำแหละแล้วอีกครับ

ตอนแรกมองผ่านๆนึกว่าปลวกกิน

Comment

โอ ชำแหละโหดมา เลือดสาดกระจายเลยท่านเอก

ว่าแต่ไปดูในลิ้งค์หน่อยดิ ในวงๆอะมันเส้นอะไรหว่า เอิ๊กๆๆ

Comment

ใครตอบถูกให้ขนนี้เป็นรางวัล ว่าขนอะไร ยี้้...

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
                        ชำแหละกันเห็นๆ

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                        ขอเดาว่าลาโลกเพราะฝุ่นน่ะครับ
                        รอโดนันมาเฉลย
                        Originally posted by ZestPluZ View Post
                        DCOM ด้วย ฮะๆ

Originally posted by doon View Post
                        ผมเอาจาน HDD เสียๆ ไปทำเป็นตัวสะท้อนแสง ติดประตูบ้านไปหลายอันเลยท่าน

Originally posted by kgb99 View Post
                        เอาไปทำนาฬิกาเลยครับ เคยเห็นมีคนทำ
                        ไม่ใหวง่ะครับขี้เกียจ
                        Originally posted by rutt-rutt View Post
                        ผมก็ใช้แม่เหล็กจาก HD เหมือนกันรู้สึกว่าเป็นแม่เหล็กที่มีกำลังดูดดีมาก แต่ท่านใหนไม่มี HD เก่าที่จะมาแกะเอาแม่เหล็กข้างในไปใช้ ผมแนะนำแถวคลองถมผมเคยเห็นเขาแกะมาวางขายเฉพาะแม่เหล็กครับลองไปเดินดู
                        ถอดขายบ้างดีกว่า
                        Originally posted by edd View Post
                        เป็นกระทู้ที่ดีมากเลยครับไม่เคยเห้นข้างในชัดๆแบบนี้เลย

Originally posted by sodato View Post
                        ภาพตอนเป็นศพสยองกว่าตอนโดนชำแหละแล้วอีกครับ

ตอนแรกมองผ่านๆนึกว่าปลวกกิน

Originally posted by dukdikza View Post
                        โอ ชำแหละโหดมา เลือดสาดกระจายเลยท่านเอก

ว่าแต่ไปดูในลิ้งค์หน่อยดิ ในวงๆอะมันเส้นอะไรหว่า เอิ๊กๆๆ
                        ขนอะไรเอ๋ย ทายๆๆๆ

Comment

ขน หะ มอย หรือเปล่า???

Comment

มีของแถงด้วยแฮะ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                              ขน หะ มอย หรือเปล่า???
                              ซาแดงว่าผมแก้ผ้าทำเหร๋อ บ้า คนออกเยอะ ม้ายช่ายๆ

ที่ถูกคือขน......ขน.......(ยี้ๆๆ) คุณยังตอบไม่ถูกครับ อดได้ขนนี้เป็นรางวัล(แหวะ)

Comment

Working...
                              X