Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysisภาคแรกทำไมเล่นกับvista64ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysisภาคแรกทำไมเล่นกับvista64ไม่ได้

ตามหัวข้อครับ พอลงเสร็จแค็รกแล้วพอเข้าเกมมันเข้าไม่ได้อะตัววินโดวมันสังปิดเลยครับ ใครเป้นแบบนี้บ้างครับ

เล่นได้ครับแต่ต้องเข้าตัว exe ของ 64 บิทในตัวเกมส์ และๆ แครกก็ต้องเอาแครก exe สำหรับ 64บิทด้วย ภาคแรกจะมียาแก้ไอสองตัว 32 กับ 64

Comment

ต้องใช้ crack ของ 64bit

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
        เล่นได้ครับแต่ต้องเข้าตัว exe ของ 64 บิทในตัวเกมส์ และๆ แครกก็ต้องเอาแครก exe สำหรับ 64บิทด้วย ภาคแรกจะมียาแก้ไอสองตัว 32 กับ 64
        Originally posted by worachit View Post
        ต้องใช้ crack ของ 64bit
        แคร็กของผมเข้าไปดุแล้วมีแค่ตัวเดียวเองครับไม่เห้นบอกเลยว่ามันเป็นตัวกี่bit แต่ที่รู้ๆแครกแล้วเล่นไม่ได้ด้วยครับ

Comment

ไปโหลดเอานะคะ crack 64bit จากเวปนี้ ตรงโหมด trainers นะคะ file ชื่อ รัสเซีย ๆ ไรเนี่ยหละคะ มีอันเดียว

Comment

Originally posted by ErasMazzle View Post
            ไปโหลดเอานะคะ crack 64bit จากเวปนี้ ตรงโหมด trainers นะคะ file ชื่อ รัสเซีย ๆ ไรเนี่ยหละคะ มีอันเดียว
            เวปไหนเอาเอาชื่อมาด้วย เอาลิ้งค์มาเลยก้ได้ครับ

Comment

โทษคะ ลืมใส่ link -/\-

อันนี้ละคะ ^^

http://www.megagames.com/cracks/html/c925170_0.htm

Comment

Working...
              X