Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดให้ทีครับ - งบ ไม่เกิน 50K / ไม่รวมจอ / ไม่รวมการ์ดจอ / ขอทั้ง2ค่ายเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดให้ทีครับ - งบ ไม่เกิน 50K / ไม่รวมจอ / ไม่รวมการ์ดจอ / ขอทั้ง2ค่ายเลยครับ

รบกวนหน่อยครับ มีงบ 50000 เล่นเกมล้วนๆครับ+สตรีม

ปัจจุบัน ใช้จอ 144hz full hd 24นิ้ว

การ์ดจอ 1070ti (เลยว่าจะใช้ตัวนี้ไปก่อนค่อยอัพทีหลัง)

ขอดูทั้ง intel และ amd เลยครับ

เกมที่เล่นส่วนใหญ่เป็นแนว FPS ครับ เช่น pubg ไรงี้ครับ

ส่วนเครื่องปัจจุบันที่ใช้อยู่ i5gen4 ครับ เลยว่าจะประกอบใหม่

ขอบคุณมากครับผม
    Last edited by seangnam; 30 Jan 2019, 16:40:27.

38K ก็เหลือๆ ตังเหลือ 12K เก็บไว้อัพการ์ดจอวันหลัง ไม่ต้องอัพวันนี้เพราะ 1070 Ti ก็แรงเกินพอ เก็บรอตอน 3000 series เลย

หรือถ้ากลัวเงินขึ้นรา

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
      38K ก็เหลือๆ ตังเหลือ 12K เก็บไว้อัพการ์ดจอวันหลัง ไม่ต้องอัพวันนี้เพราะ 1070 Ti ก็แรงเกินพอ เก็บรอตอน 3000 series เลย

หรือถ้ากลัวเงินขึ้นรา

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X