Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่ำเรียนวิชาจัดสายใกล้จบแล้ว!ขอจัดโชว์อีกครับนะ งุงิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดๆเลยอ่ะ เรียบร้อยมาก

Comment

LEDมีอยู่2 หลอดข้างบนกะข้างล่างแต่มานแสบตาเลยถอดทิ้งไปแว้วครับ

Comment

ดุนดึกดึย

Comment

ฮึบๆๆขุดๆ

Comment

.........
            Last edited by sophon; 12 Feb 2009, 09:09:13.

Comment

ไม่เห็นจะมีอะไรแปลกเลยนี่ครับ งง! ผมไปยืืนดูที่ร้านเจไดประกอบให้ลูกค้า (cm690-nvidiaedition+p5q-e+Tuniq120+gigabyte-odin'pro+ocz-reaper) ร้านตรงข้ามกับhwh อย่างสวยเลย อุปกรณ์ก็เข้าใจเลือก พอเอามาประกอบรวม ดูเข้ากันมากๆ เห็นเค้าก็ทำแบบเดียวกับของท่านเลย ก็แค่รวบสายเอาเคเบิ้ลไทล์มามัดๆรวมติดกับเคส ว่างๆท่านไปยืนดูได้เลย
              Last edited by slate; 12 Feb 2009, 02:48:42.

Comment

อ่านะ
                Last edited by sophon; 12 Feb 2009, 09:09:54.

Comment

Originally posted by slate View Post
                  ไม่เห็นจะมีอะไรแปลกเลยนี่ครับ งง! ผมไปยืืนดูที่ร้านเจไดประกอบให้ลูกค้า (cm690-nvidiaedition+p5q-e+Tuniq120+gigabyte-odin'pro+ocz-reaper) ร้านตรงข้ามกับhwh อย่างสวยเลย อุปกรณ์ก็เข้าใจเลือก พอเอามาประกอบรวม ดูเข้ากันมากๆ เห็นเค้าก็ทำแบบเดียวกับของท่านเลย ก็แค่รวบสายเอาเคเบิ้ลไทล์มามัดๆรวมติดกับเคส ว่างๆท่านไปยืนดูได้เลย
                  อืม...ถ้าท่านไม่ชอบ หรือเห็นว่ามันธรรมดา ก้อไม่ต้องโพสก้อได้นี่ครับ
                  จขกท.เขาเสียความรู้สึกครับ เขาอุตสาห์ตั้งใจทำ แล้วเอามาเผยแพร่ให้คนอื่นๆที่ยังเก็บสายไม่เป็น
                  ไว้เอาเป็นแบบ ไว้เป็นตัวอย่าง ได้ลองทำดู ยังมีคนอีกมากมายครับ ที่ยังไม่เก่งคอม ที่อยู่ในเวปบอร์ดแห่งนี้ แล้วพวกเขายังต้องการความรู้ ต้องการตัวอย่าง ไว้ศึกษาและเป็นแบบอย่างนะครับ
                  ป.ล. สังคม OCZ มีแต่คนที่คอยแบ่งปันความรู้ และ "ให้กำลังใจ" กันนะครับ

Comment

อยากทำได้แบบเขามั่งจัง เรียบร้อยดีมากเลยคับ

Comment

Originally posted by iamatom View Post
                      อืม...ถ้าท่านไม่ชอบ หรือเห็นว่ามันธรรมดา ก้อไม่ต้องโพสก้อได้นี่ครับ
                      จขกท.เขาเสียความรู้สึกครับ เขาอุตสาห์ตั้งใจทำ แล้วเอามาเผยแพร่ให้คนอื่นๆที่ยังเก็บสายไม่เป็น
                      ไว้เอาเป็นแบบ ไว้เป็นตัวอย่าง ได้ลองทำดู ยังมีคนอีกมากมายครับ ที่ยังไม่เก่งคอม ที่อยู่ในเวปบอร์ดแห่งนี้ แล้วพวกเขายังต้องการความรู้ ต้องการตัวอย่าง ไว้ศึกษาและเป็นแบบอย่างนะครับ
                      ป.ล. สังคม OCZ มีแต่คนที่คอยแบ่งปันความรู้ และ "ให้กำลังใจ" กันนะครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by SWATzad View Post
                        อยากทำได้แบบเขามั่งจัง เรียบร้อยดีมากเลยคับ
                        ผมก็เลียนแบบมาอีกที่ครับ สะสมประสพการจากเวปนี้ทั้งนั้นเลยครับ

Comment

Originally posted by iamatom View Post
                          คนไม่ดีเยอะแยะไปครับ เช่น ไปเจอของถูกก็เหมาเอามาขายแพงๆในนี้ แถมมีหน้าม้ามาบอกถูกอีก จะขายของก็อ้างเหตุผลร้อยแปด แต่จริงๆเพราะของมันไม่เวิร์ค บลาๆ อย่างกระทู้นี้ บอกตรงๆผมหมั่นไส้ เพราะ จขกท เล่นดันอยู่นั่นแหละ ถามจริงทำไปเพื่อไร

Comment

Originally posted by slate View Post
                            คนไม่ดีเยอะแยะไปครับ เช่น ไปเจอของถูกก็เหมาเอามาขายแพงๆในนี้ แถมมีหน้าม้ามาบอกถูกอีก จะขายของก็อ้างเหตุผลร้อยแปด แต่จริงๆเพราะของมันไม่เวิร์ค บลาๆ อย่างกระทู้นี้ บอกตรงๆผมหมั่นไส้ เพราะ จขกท เล่นดันอยู่นั่นแหละ ถามจริงทำไปเพื่อไร
                            ท่านอาจจะรู้หรือคิดเห็นอย่างอื่น แต่ผมว่าท่านควรระวังคำพูดนิสนุงคับเด๋วเกิดเรื่องอีก ตามน้ามเขาไปจะดีที่สุดฟังหูไว้หู

สำหรับการจัดสายของเจ้าของกระทู้สวยงามดูเรียบร้อยสะอาดตาดีคับเยี่ยมจิงๆ

Comment

จะเอาไงหนักหนาเนี่ย!แค่อยากจัดสายให้ได้สวยๆดันกระทู้ไม่ให้ตกเผื่อพี่ๆน้องๆเค้าดูแล้วให้คำติชมแค่นั้นไม่เกี่ยวกับการขายของอย่างที่คุณว่าเลยแล้วผมก็มีการศึกษาและหน้าที่ทำงานดีพอผมว่าคุณทำไม่ได้แบบผมหรืออิจฉาเวง

Comment

เฮ้อ..
                                Last edited by sophon; 15 Aug 2009, 00:58:39.

Comment

Working...
                                X