Announcement

Collapse
No announcement yet.

พ่อคนเก่งทำไมปิดกระทุ้ละคับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

+

Comment

Originally posted by APink View Post
      ผม เอกี้ ต้องขอ กราบอภัยเพือนๆๆ ทุกคนทีผมต้องมาตั้งกระทุ้ รบกวนพวกท่านขายของนะคับ

แต่ผมสุดทนละ กับการ โดนรังแก โดนด่าฝ่ายเดียว ผมยอมรับผมไม่ใช่คนดี พวกคุณอาจจะไม่ชอบผม คนดีชอบแก้ไข คนจังไรชอบแก้ตัว

ผมไม่ว่าทาน ผมก็นิสัยกวนตีนแบนนี้

แต่สำรับ นาย สมชัย ไอ้เห็บ
      บัตรประชาชน ไม่มีให้ ไม่มีให้บัตรอะไรทั้งนั้น ข้าสมัครVerified Member แล้วเองนะมีไหม

ของมีจิง บลา บลา บาล ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ข้าขายของไม่เคยมีปัญหา

ไอ้เห็บมันชอบ โพสแบบนี้ตอนขายของ เก๋าเหลือเกิน

ทีของคืนอื่น มันจะขอเอาไว้ จังไรไหมคับ เพือนๆ สันดาน ข้าซื้อของกับเองเคยให้บัตรอะไรไหม บอกว่ากูเทพขายของมานานหลักแสน(แสนสาหัส)แถมหมกเม็ดมาให้อีก

ของตัวเองไม่ให้ ของคนอื่นจะเอา ถุย
      ----*------------------------------
      พอเถุอะ สมชัย คนอย่างผม ไม่จำเปนต้่องเสวานา คับ คนอย่างคุณ

เดียงนิสัยเห็บ มาเทียวแกะคนโน้นที คนนี้ ที่ เพืออะไร เพือจะได้

ขอซื้อของกดราคาเค้้า บอกเอามาเล่น แต่ เล่นสัก 2 ชม ลงขาย ( https://www.overclockzone.com/forums...B8%A3%E0%B8%9A <เองว่าข้ากดราคาแล้วนี่มันอะไร(เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่น)

อีนนี้เปนสิทธิของท่านผมไม่ยุ่ง แต่ผมลำคาญไอ้เห้บตัวนิ คือ แม่ง

ไม่รุ้จกเวลา ผมจะพักผ่อน แม่งโทร่มาถมมโน้น นินัน บลาสๆๆๆๆๆ เวลาเองมีปัญหาขายของไปหมกเม็ดเขามาถามว่าทำไงดี ข้าก็แนะนำให้บอกลูกค้าตรงๆให้ขายเป็นอะไหล่ เวลานัดก็ให้ตรงนัด และให้มีสัจจะ

คอมเล่นไม่ไป ไปคับ ไป ควาย มีให้เลี้ยงนะ ข้าเล่นคอมเป็นก่อนที่เองจะหลอกขายของให้ข้า ควายมันยังมีคุณค่าของมัน ไม่เหมือนเองเป็นตัวอะไรที่เฝ้ารูใต้กระโปรงแถมมีหลายรูด้วย

พอเถอะ ผม อโหสิกรรม ให้ ไอ้เห้บตัวนี้แล้ว
      สาธุ
      -----------------

ขอบอภัย ที่ทำให้ กระทุ้ วุ่นวาย

ทองแท้ ยอมไม่เเพ้ ไฟ ข้าว่าเองอย่าไปเทียบกับทองเลยทองมันมีค่าในตัวมันแต่เองเป็นได้แค่สวะ ขยะสังคม

------

akee_99 /// Tiesto? /// Armin..

คือผมเอง แต่ Apink
      ไม่ใช่ครับ คนจิงเค้าไม่พานนะ คุณมีไร กัดกับผม อย่าหนี เพราะยิ่ง ผมจะโพส คุนรับได้หรอป่าว

สุดท้าย ผมรักเวปนี้ ผมเล่น มาก่อนทีไอ้เห้บ จะเล่นมานานมากคับ ผมไม่อยากให้มีใคร ทีค้าขายกดราคาคนอื่นมาขาย แลัวยังมาหัวเราะดีใจ
      ผมรับไมได้คับ รับไม่ได้ก็ไปเปิดเว็บของตัวเองเลย จะเข้าไปด่าแม่ใคร ซื้อขายกับใคร จะกวนตีนกับใคร จะดันยังไงก็เข้าไปในเว็บที่ตัวเองที่ตั้งไว้ ที่นี่OCZเขามีกฏกติกา มีกฏระเบียบ จะเข้ามาก็ต้องอยู่ในกฏกติกา กฏระเบียบที่เว็บเขาตั้งไว้ กรุณาอย่าโทษผู้อื่นเลยให้ดูตัวเองก่อน
      ......
      ข้าไม่ใช่เจ้าของกระทู้จะไปปิดได้ไงวะไหนบอกว่าอยู่มานานยังคิดไม่ออกอีก โง่แล้วยังอวดฉลาดอีก
      คุยว่าอยู่มานาน(เก่งแต่ทำชั่วมานาน)แต่ทำไมใช้หลายuser ไหนบอกว่าคนละคนกับ Apinkเพื่อนสมาชิกช่วยเป็นพยานมันไปเฮกuserApinkมาใช้มีความผิดครับแต่ถ้าเป็นคนละคนกันก็มีตวามผิดเหมือนกันฐานสมรู้ร่วมคิด เหมือนไปยืมมีดคนอื่นมากระทำผิดผู้ที่ให้ยืมก็มีความผิดเท่ากับผู้กระทำผิด คนจะสูงหรือต่ำอยู่ที่ตัวทำ ชอบเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่น เนรคุณคนเที่ยวด่าแม่คนอื่นเขาไปทั่ว ชอบตีหัวแล้วเข้าบ้าน ท้าให้ไปหาแล้ววิ่งหนีหางจุกตูดนี่หรือคนจริง ข้าว่าเป็นได้แค่งูจงอางเลี้ยงไม่เชื่องสักวันมันกัดคนเลี้ยงและคนที่ใกล้ชิดมัน

เวลาเองขายของขายไม่ออกแล้วโทรมาบอกข้าช่วยไปปิดกระทู้ให้ทีเหมือนเล่นตะกร้อกินเองชงเอง ขำวะๆๆ
      Last edited by somchai9; 8 Mar 2019, 04:26:38.

Comment

+

Comment

Originally posted by APink View Post
          โอ้ออออ อย่าเพิ่งฟ้องนะครับ เท่าทีผม พิมพ์ คำยังไม่หยาลเท่าไร นะคับขอร้อง กระโปรง จะเปียก เยียวจะราด คับ ผมกลัว
          นี่ละเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวอย่าไปลอกเลียนแบบความชั่วของมัน(ตีหัวแล้วเข้าบ้าน) มันยกยอตัวเองว่ามันอยู่เหนือชั้นกับคนอื่นแต่มันไม่ดูตัวมันเองเลยทำตัวชั่วช้าต่ำสุดๆ บอกว่าอยู่มานานเล่นคอมเป็นแสน(แสนสาหัสมากว่า)คนเขาไม่อยากจะเข้ามาซื้อขายก็เพราะคนอย่างเองไม่มีสัจจะนัดแล้วไม่เป็นนัดโทรติดบ้างไม่ติดบ้างพอเขาจะซื้อบอกว่าขายไปแล้วเสียทั้งเวลา เสียทั้งโอกาส เสียความรู้สึก
          เที่ยวด่าแม่คนที่มันไม่พอใจแล้วบอกว่าอยู่เหนือชั้นๆไหนวะ

Originally posted by SOMJITT_06
          มันเล่นถึงแม่..ผม

ไอ้เดนนี้ ..ไม่แลก

เมพ ส ว ส ว ....บาย

รอมันเจอของจิง ดีกว่า ....ไม่ขอเกี่ยวข้อง กับไอ้นี่ แล้ว เดี๋ยวเปลืองตัว

รอมันตายด้วยตัวมันเอง ...ดีกว่า เดี๋ยวก็โดน

ไม่อยากจะคุย กับคนที่ใกล้ ....แล้ว
          https://www.overclockzone.com/forums...0%B8%A2/page11 <มันเที่ยวด่าบุพการีคนที่มันไม่พอใจ

ดันให้ทุกคนได้รับรู้ว่ามันเป็น เศษสวะ ขยะสังคม ถูกเบนถาวรมาแล้วหลายครั้งหลายหนยังไม่หลาบจำ ยังสมัครใหม่เข้ามาด่าเขาไปทั่วแล้วพวกเราจะให้มันมาย่ำยีไม่เคารพกฏกติกาไม่เคารพกฏระเบียบที่เราตั้งไว้แล้วสังคมเราจะอยู่กันอย่างไร
          (เปรียบเสมือนกองทัพถ้าไม่มีระเบียบไม่มีวินัยก็เปรียบเสมือนกองโจรดีๆนี่เอง)

เพื่อนๆพีๆน้องๆสมาชิกOCZทุกคนเราจะยอมให้ สวะ ขยะสังคม มาเที่ยวย่ำยีด่าบุพการีท้าเขาไปทั่วหรือ พวกเราต้องไม่ไปทำธุรกรรมใดๆกับมันใครไปร่วมทำธุรกรรมกับมันก็เหมือนสนับสนุนให้มันมาย่ำยีเที่ยวด่าบุพการีพวกเราไปทั่ว เบนมันให้มันรู้ว่าพวกเราไม่ให้มันเข้ามาในสังคมOCZของพวกเราอีกต่อไป ร่วมด้วยช่วยกันเพื่อสังคมที่เป็นสุข

Comment

สุดท้าย ผม จะไม่โพสแล้วคับ Apink กับผม คนละคนละคับ แล้วอย่า กรุณา อย่าด่าเพือนผม เพือนผมไม่รุ้เรือง

เล่นก็ให้มันพอควร อย่าโพสเลย ว่าตัวคุณนั้นดีหนักหนา อย่าคับ อย่านักเลงผมไม่ ใช่นักเลง คุกไม่ได้มีไว้ขังหมา

-- ผม พอละ กับเวปทีผมรัก ดีใจทีได้รุ้จัก ทุกคน แต่ผม ไปดีกว่า ปล่อยให้ ไอ้เห้บ สมชัย เเกี้วกระนกวิจืตร
            ดูเลเวป ไปครับ ocz จง เจริญ (เว็บOCZเป็นของพวกเราทุกๆคนไม่ใช่เป็นของคนใดคนหนึ่ง)
            ---
            สำหรับผม ที่ไหนมีคอมพิวเตอร์ ยอมมีทียืนให้ผมเสมมอ คับ ถ้าเฮียตี้ ได้มาอ่าน ผมต้องขอบคุษเฮียทีทำเวปนี้ขี้นมา

ทำให้พวกเราได้ มีการเแลกเปลี่ยน คอมกัน แต่ บางคน มันมีเจตนา ทีบิดเบิอน สโกเกนของเวปนี้ ตั้งแต่ สมัยแรก

-- ทองแท้ ไม่เเพ้ไฟคับ --
            สุดท้าย ระยะเวลา จะตอบทุกสิงทุกอย่าง แล้วเจอกัน เมือวันฟ้าใส่ ..
            -----------

เอก
            สุรชัย เบญจศิริวรรณ
            ไหนบอกว่า user Apink ไม่ใช่เองแล้วเองไปเฮก user Apinkมาใช้เที่ยวว่าคนโน้นคนนี้เองก็มีความผิดแล้ว เองยังเคยใช้ user Apinkไปดันในกระทู้การ์ดจอGalax GTX 1060 EXOC Whiteบอกให้ข้าไปรับของกับตีนเอง ด่าข้าหน้าหี มันหมายความว่าอย่างไร
            ผู้ใดให้ยืมมีดไปกระทำผิดผู้ที่ให้ยืมก็มีความผิดเท่ากับผู้กระทำผิดฐานสมรู้ร่วมคิดแล้วๆยังมาบอกว่าไม่รู้ ไม่ผิดเองเอาส่วนไหนมาคิดวะนี่เป็นการยอมรับในการกระทำผิดสมบูรณ์แล้ว โง่แล้วยังอวดรู้อีก

เว็บOCZเป็นของพวกเราทุกคนไมใช่ของคนใดคนหนึ่งทุกคนต้องอยู่ภายใต้กฏกติกา กฏระเบียบที่เราตั้งไว้
            ถ้าอยากแหกกฏก็ไปตั้งเว็บของตัวเองเลยจะด่าแม่ใคร-จะซื้อขาย-จะดันยังไงก็ไปทำในเว็บที่ตัวเองตั้งไว้อย่าเข้ามาในนี้อีก
            ถ้าเข้ามาก็ต้องเคารพกฏกติกา เคารพกฏระเบียบของเว็บOCZด้วยไม่เช่นนั้นก็จะถูกเบนตลอด กรุณาอย่าโทษผู้อื่นเลยให้ดูตัวเองก่อน

Comment

+

Comment

ใช่ยูส akee_99 ป่าวอ่ะ? รู้สึกคดีเยอะจังเลยคนนี้ มีมาให้ดราม่าตลอด ไม่ไปๆซะที

Comment

Originally posted by 5a5a View Post
                  ใช่ยูส akee_99 ป่าวอ่ะ? รู้สึกคดีเยอะจังเลยคนนี้ มีมาให้ดราม่าตลอด ไม่ไปๆซะที
                  akee_99 Tiesto Armin ใช่แล้วมันเป็นคนเดียวกันเป็น สวะ-ขยะสังคม

เพื่อนๆพีๆน้องๆสมาชิกOCZทุกคนเราจะยอมให้ สวะ ขยะสังคม มาเที่ยวย่ำยีด่าบุพการีท้าเขาไปทั่วหรือ พวกเราต้องไม่ไปทำธุรกรรมใดๆกับมันใครไปร่วมทำธุรกรรมกับมันก็เหมือนสนับสนุนให้มันมาย่ำยีเที่ยวด่าบุพการีพวกเราไปทั่ว เบนมันให้มันรู้ว่าพวกเราไม่ให้มันเข้ามาในสังคมOCZของพวกเราอีกต่อไป ร่วมด้วยช่วยกันเพื่อสังคมที่เป็นสุข

Comment

แค่อ่านที่ APink มันพิมพ์ผมก็ปวดหัวละครับ พิมพ์ผิดมั่วไปหมด ประโยคดูสับสน
                    ไม่แปลกที่จะเป็นเอกลักษณ์ ใครจะพูดดูสับสนแบบนี้ได้เท่าแก คนอื่นจับไม่ได้ก็บ้าละ ถ้าพิมพ์แบบนี้

Comment

Originally posted by basilas View Post
                      ขอบคุณคุณสมชัยที่แจ้งให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ครับ

อีกมุมนึง แอดมินเวบออกจะเก่ง น่าจะมีมาตรการป้องกันบ้างนะครับ ในเรื่องระบุตัวตน เพื่อป้องกันไม่ให้คนไม่ดีมาสร้างแอคเคาใหม่ได้อยู่ร่ำไป

*เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านต้องช่วยกันเป็นหูเป็นตา มีเบอะแส มีพิรุธผู้ที่จะมากระทำสิ่งที่ไม่ดี มาเที่ยวด่าบุพการี ท้าเขาไปทั่ว ใช้คำหยาบคาย ไม่เคารพกฏหมาย ไม่เคารพกฏกติกา ไม่เคารพกฏระเบียบกับเพื่อนๆสมาชิกของพวกเราทุกคน พวกเราทุกคนต้องร่วมด้วยช่วยกันแจ้งให้MODหรือเพื่อนๆสมาชิกให้รับทราบ ได้รับรู้ อย่าไปโทษกันเลยเราต้องสามัคคีกัน ร่วมด้วยช่วยกันเพื่อสังคมที่เป็นสุข (เคารพผู้ที่ทำดี แต่ไม่เกรงกลัวผู้ที่ทำช้่ว)

Comment

Originally posted by basilas View Post
                        ขอบคุณคุณสมชัยที่แจ้งให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ครับ

อีกมุมนึง แอดมินเวบออกจะเก่ง น่าจะมีมาตรการป้องกันบ้างนะครับ ในเรื่องระบุตัวตน เพื่อป้องกันไม่ให้คนไม่ดีมาสร้างแอคเคาใหม่ได้อยู่ร่ำไป

*เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านต้องช่วยกันเป็นหูเป็นตา มีเบอะแส มีพิรุธผู้ที่จะมากระทำสิ่งที่ไม่ดี มาเที่ยวด่าบุพการี ท้าเขาไปทั่ว ใช้คำหยาบคาย ไม่เคารพกฏหมาย ไม่เคารพกฏกติกา ไม่เคารพกฏระเบียบกับเพื่อนๆสมาชิกของพวกเราทุกคน พวกเราทุกคนต้องร่วมด้วยช่วยกันแจ้งให้MODหรือเพื่อนๆสมาชิกให้รับทราบ ได้รับรู้ อย่าไปโทษกันเลยเราต้องสามัคคีกัน ร่วมด้วยช่วยกันเพื่อสังคมที่เป็นสุข (เคารพผู้ที่ทำดี แต่ไม่เกรงกลัวผู้ที่ทำช้่ว)

Comment

Comment

+

Comment

+

Comment

Comment

Working...
                                X