Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง/XBOX360/DOWSILซิลิโคน ใส+ดำ/3M/Cambridge SoundWorks ปิด1/2/62 เวลา 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง/XBOX360/DOWSILซิลิโคน ใส+ดำ/3M/Cambridge SoundWorks ปิด1/2/62 เวลา 21.21.21

1.3M สเปรย์หล่อลื่นอเนกประสงค์ 400 มล.ของใหม่ซิงๆ
    คุณประโยชน์
    -ขจัดสนิม, ป้องกันสนิม, คลายสกรู น๊อต
    -หล่อลื่นชิ้นส่วนที่ฝืด บานพับ หรือชิ้นส่วนที่มีการเคลื่อนไหว
    -ไล่ความชื้นในระบบไฟ ขั้วแบตเตอรี่ จานจ่ายในรถยนต์
    -เหมาะสำหรับใช้ในการหล่อลื่นภายนอก เช่น รถยนต์, จักรยานยนต์, เครื่องจักรและอุปกรณ์เครื่องใช้ ภายในบ้าน
    -มีคุณสมบัติแทรกซึมได้อย่างรวดเร็ว ไม่มีกลิ่นฉุน
    -หัวฉีดออกแบบพิเศษให้สามารถใช้ได้จนหมดกระป๋องทำให้คุ้มค่าต่อการใช้งาน

ประกันว่าถึงมือกระป๋องไม่แตกครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.สาย Volume Control ของ Cambridge SoundWorks
    ผมใช้กับ Creative ใช้ได้ปกติ เวลาหรี่เสียงสุด เสียงจะไม่สนิทนะครับ มีเสียงดังนิดๆ หายากนะครับพี่น้องงงงง สายยาวมาก เมตรครึ่งน่าจะได้

ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40

3.หูฟัง XBOX 360 สภายสวยเลยครับ แพดไม่ขาด แจ๊ค 2.5 mm. ผมเทสบ้านๆใช้สายไฟจี้เอา เสียงดังปกติ ไม่ได้เทสไมค์นะครับ
    ประกันว่าดัง 7 วันครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

4.JBL On Stage ll สภาพยังขาวโบ๊ะ
    ผมถอดลำโพงเก่าออกไปแล้วนะครับ มันแตก ผมไล่สายออกมาด้านนอกให้แล้วครับ แถมลำโพงไป 1 คู่
    เสียงแสบหูแน่นอนครับ
    ใช้หม้อแปลง 18V ผมไม่มีนะครับ แต่มีของ SONY 16V ให้ ใช้ได้ครับ
    ตระกูลช่องของ apple ผมไม่ได้เทสนะครับ ไม่มีของตระกูลนี้เลย
    Line In ใช้ได้ปกติ
    วูลลุ่ม แตะๆก็ติดครับ ไม่หลอน
    ขอเปิดแบบเจ็บตัวน้อยที่สุดครับ จับมาแบ๊งแดงหลายแบ๊งบอกเลยครับ

เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

5.ลำโพง Acer ตัวขวา ปกติ ตัวซ้ายดังข้างเดียว มัดรวมไปเลยครับ
    เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

6.มัดรวม Oker สาย USB บางครั้งต้องขยับดีๆครับ สายน่าจะเกือบขนาดใน เสียงดังปกติ สภาพยังงาม + ลำโพง TSUNAMI ดังปกติครับ มีเหลืองๆ
    ประกัน 7 วัน
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +70

7.Creative A35 ลำโพงข้างซ้ายดังเบากว่าข้างขวา ลำโพงซ้าย ข้างบนน็อตมันขาดนะครับ ข้างบนเลยล็อคไม่อยู่ ตั้งเฉยๆไม่เป็นไรครับ ลำโพงซ้ายเคยเปลี่ยนดอกมาครับ
    เสียงแสบไส้ครับ

ประกันว่าดัง 7 วันครับ
    เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

8.หูฟัง Logitech ดังข้างเดียว วูลลุ่มยังกดได้ลื่นๆ + PHILIPS บางครั้งดัง 2 ข้าง บางครั้งดังข้างเดียว ถ้าดัง 2 ข้าง เสียงแจ่มอยู่ครับ ไปรื้อกันดูครับ
    ประกันว่าทั้ง 2 ตัวดังข้างเดียว 7 วัน
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

9.ซิลิโคน DOWSIL สีดำ ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    ประกัน ว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิด 2 ชุด ชุดละ 3 หลอด เปิดชุดละ 100
    9.1
    9.2
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 2 ชุด +80

10.ซิลิโคน DOWSIL สีใส ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    ประกัน ว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิด 4 ชุด ชุดละ 3 หลอด เปิดชุดละ 100
    10.1
    10.2
    10.3
    10.4
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 2 ชุด +80 3 ชุด +100 4 ชุด +120

11.สติ๊กเกอร์ 8 แผ่นตามรูป เวลาลอกออกจะไม่เหนียวติดวัสดุ ติดเทปยกให้แล้วนะครับ
    ไม่มีประกันครับ
    เปิด 50 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40

12.Polyfelx MR3000 สีขาว เอาไว้ใช้งาน อุดรูรั่วหลังคา รอยต่อปูน อลูมิเนียม ใช้ได้กับหลายวัสดุเช่น ไม้ ปูน อลูมิเนียม ฯลฯ ใช้แบบบ้านๆก็เอามาป้ายปาดเอาเลยครับ ใช้ไม่หมด ปิดให้สนิท ใช้ได้แต่จนกว่ามันจะแห้ง เทคนิคปาดให้สวยและไม่ติดมือ ใช้มือจุ่มซันไลก่อนปาดครับ จะเรียบและไม่ติดมือ
    เปิด 2 ชุด ชุดละ 2 หลอดนะครับ ขนาดหลอดยาว 30 เซน ขนาด 600 ml.

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิดชุดละ 100 บาท
    12.1
    12.2

บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 ได้ 2 ชุด +80

13.การ์ดจอ XFX 9600GSO 384MB DDR3 192BIT ตำนานที่เกือบสิ้นใจ ตำหนิลงไดรเวอร์แล้วค้าง ยังไม่เคยแกะทำอะไรทั้งสั้น ช่อง DVI เสีย 1 ช่อง ไม่มีสายไฟเลี้ยงให้ แผงหลังยังสวยๆ
    ประกันว่าเปิดติด เมื่อถึงมือครับ
    เปิด 80 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันศุกร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอาทิตย์ ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

รับตัดสติ๊กเกอร์

https://www.facebook.com/SNSticker-%...9718015901050/

1/100.-
    2/100.-
    0853226646

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

2.สาย Volume Control 110

Comment

2. 110.-
                12.1 100.-

Comment

Comment

หมดเวลาครับ สรุปปปปปปปปป

1. 3M สเปรย์หล่อลื่นอเนกประสงค์ 400 มล. / 100 / ท่าน ae3848

2. สาย Volume Control / 110 / ท่าน renaw

12.1 Polyfelx MR3000 สีขาว / 100 / ท่าน tangtai

Comment

Working...
                    X