overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation #22/2562>>ซากโทรศัพท์/iPhone4/Zenfone5/GoLive/Router/Jeans ปิด 1 | 23.58.58

#22/2562>>ซากโทรศัพท์/iPhone4/Zenfone5/GoLive/Router/Jeans ปิด 1 | 23.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 1-2-2562 เวลา 23.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.iPhone 4 ซาก

ได้มาแบบนี้เลยครับ
    ไม่รู้ว่าจอติดหรือเปล่านะครับ

เพราะตัวเครื่องมันค้างอยู่ที่ DFU Mode ตลอดเวลา
    ขนาดถอดแบตออกแล้วใส่ใหม่ ก็เข้า DFU Mode เหมือนเดิม

ใครแก้เป็นเอาไปลองวิชาดูครับ ผมไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่
    ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับ ไม่มีประกันใดๆ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.Asus Zenfone 5 ซาก

สภาพจอแตกนะครับ
    ไม่มีปุ่ม Power และ + - นะครับ
    แต่ยังกดได้ปกติ (เอาอะไรจิ้มได้)

แต่ทัชได้หรือเปล่าไม่ทราบครับ
    ก่อนหน้านี้เครื่องมันค้างหน้าโลโก้ Intel (รูปสุดท้าย)
    ตอนนี้เปิดไม่ติดแล้วครับ แต่ชาร์จเครื่องอุ่นๆ อยู่

มีตัวเครื่อง + แบตบิวท์ + ฝาหลัง +Ring ที่ฝาหลัง แค่นี้นะครับ
    ปล่อยเป็นอะไหล่ไปนะครับ
    เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

ไม่มีประกันนะครับ ปล่อยตามสภาพ

3.GO Live S2

เครื่องนี้เจ้าของบอกว่าทำตกมานะครับ
    แต่จอไม่แตกไม่ร้าวนะครับ
    ยังแจ่มๆ อยู่ แต่ทัชไม่ไป
    ยังไม่ได้ลองแกะมาดูนะครับว่าสายแพรทัชหลุดหรือป่าว

ปล่อยเป็นอะไหล่เช่นกันครับ

เครื่องเปิดติดปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม แบตยังไม่เสื่อม

ตำหนิ คือเครื่องจะเผยอหน่อยๆ ครับ (ตามรูปเลย)

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.TWZ U4 ซาก

Smart phone กล้องหลัง 2 ตัว
    สภาพเป็นซากนะครับ

คือจอแตก แต่เปิดติดปกตินะครับ
    หาจอมาเปลี่ยนน่าจะใช้ได้ปกติ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

เปิด 100 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.Lenovo a316i

โทรศัพท์รุ่นเก่าหน่อย แต่สภาพยังพอได้อยู่
    มีรอยร้าวที่ด้านขอบบนซ้าย กับรูชาร์จเยินๆ หน่อย
    รายการนี้มีแต่เครื่องนะครับ ไม่มีแบตมาด้วย

ลองให้แล้ว เครื่องเปิดติด
    แต่ขึ้นรูปแอนดรอยด์นอนตายครับ
    เลยขอตีเสียไปตามระเบียบครับ

เปิด 80 บาท +ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

6.Belkin N300 wireless N Router
    Model : F9K1002V1

Router ตัวแจ่มๆ N300 แล้ว
    ใช้งานได้ปกติ
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลงให้พร้อมใช้

รับประกัน 3 วัน ตามปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.Tenda D302

Wifi Router จาก Tenda
    ตัวนี้ถือว่าสัญญาณแรงใช้ได้เลยครับ
    เอาไปทำ AP ก็แจ่มๆ เลย

เครื่องใช้งานได้ปกตินะครับ

แต่ไม่มีหม้อแปลงให้นะครับ
    ใช้ 9v. หาได้ทั่วไปครับ

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ

8.Smart Watch

ตัวนี้ซื้อใหม่มาเลย กะให้ลูกใช้
    เก็บไว้นานจนลืมแล้ว
    ค้นเจอตอนนี้สายเริ่มเหลือง

ตีเป็นของมือ 2 สภาพ 90% ไปครับ

ตอนนี้แบตมันเสื่อมแล้ว
    ถอดทิ้งไปแล้ว หาใส่เองนะครับ ก้อนไม่กี่สิบบาท

รับประกัน 3 วัน ว่ายังใช้ได้ปกติแน่นอน(ถ้าใส่แบต)

เปิด 150 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.ที่ปั้มนม Camera

สำหรับคุณแม่ ที่ต้องการเก็บนมไว้ให้ลูก
    เวลาเราไม่อยู่ ก็ให้คนอื่นเอานมมาป้อมลูกได้

ชิ้นนี้เป็นของเกือบใหม่นะครับ
    ของไม่ครบนะครับ
    ขาดแค่ขวดนมที่เอามาใส่นมตอนปั้ม

เขาเอาไปใช้แล้วไม่เก็บ หายครับ
    แต่ขวดนมหาง่ายครับไปหาใส่เองได้เลย

เอาเป็นว่าใครได้ไปราคานี้คุ้มครับบอกเลย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 150 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.Wireless Charge for Iphone

รายการนี้เป็นของใหม่นะครับ
    ไม่เคยใช้งาน ของค้างสต๊อก
    เอาไว้แปลงให้ ตั้งแต่ iPhone 5 ถึง 6+
    สามารถชาร์จแบบไร้สายได้
    ไม่ได้ลองนะครับ เพราะไม่อยากแกะ

การใช้งานลองหาดูเอาครับ มีรีวิวเยอะอยู่

มี 5 ชิ้น เปิดแยกนะครับ 10.1 - 10.5
    รับประกันให้ 3 วันตามปกตินะครับ

เปิด 50 บาท + ส่งลงทะเบียน 30 บาท

11.TP-Link TD854W

Router จาก TOT มีประกัน King
    ใช้งานได้ปกติเลย
    สภาพยังดี แค่ยังไม่ได้เช็ดแค่นั้น

มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    ที่เหลือไม่มีให้

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้แน่นอน

12. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM spin collection นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 3,xxx นะครับ
    https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาม
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ก่อนส่งจะใส่ถ่านให้ใหม่นะครับ ตอนนี้ถ่านหมดอยู่ (ตอนถ่ายรูป)
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ มี 2 เรือน

เปิดแยกนะครับสีเขียว 12.1 สีเหลือง 12.2

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

13.azatom portable speaker

Docking Speaker สำหรับ ipod iphone4 ลงไปนะครับ
    การใช้งานปกติดีครับ
    เสียงก็พอใช้ได้ครับ ดังเอาเรื่องอยู่
    ใช้ฟังเพลงพร้อมชาร์จไฟไปในตัวได้ครับ

ตัวเครื่องขนาด กว้าง31 cm. x สูง 11 cm. x หนา 3 cm.

ตัวนี้มีแค่ตัวนะครับ สายชาร์จผมไม่มีนะครับ
    ยืมคนอื่นมาลอง เพราะมันใช้ไฟ 9v. แต่หัวเล็กเท่าหัวชาร์จ PSP อ่ะครับ
    คือใช้หัวเดียวกะ PSP เลย แต่ไฟ 9v.

ได้ไปตามภาพครับ รับประกัน 3 วันตามปกติครับ

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 300 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ

เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500

เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

168_Tommy Hilfiger Hudson Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

171_Giordano Khakis Straight Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

172_GAP1969 Slim RN#54023
    V
    V
    V

174_Tommy Hilfiger Slim Fit Hudson
    V
    V
    V

154_Uniqlo Original Basic
    V
    V
    V

155_Vans_V66
    V
    V
    V

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

162_holy Banana
    V
    V
    V

145_April77 Record
    V
    V
    V

146_EDWIN Blue Trip
    V
    V
    V

148_Black YAK
    V
    V
    V

120_Uniqlo Slim Fit Straight

V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Line : kerospeed

OverclockZone Member

1.100
    0864910609

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by bankmootoo View Post
    1.100
    0864910609
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

1.iPhone 4 ซาก 100 k.bankmootoo

tongra's Avatar

8.160
    0แปด7เจ็ด15เก้า30เก้า

Quote Originally Posted by tongra View Post
    8.160
    0แปด7เจ็ด15เก้า30เก้า
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.iPhone 4 ซาก 100 k.bankmootoo
    8.Smart watch 160 k.tongra

Quote Originally Posted by oou13 View Post

XXXปิดประมูลXXX

โอนเรียบร้อยครับ

OverclockZone Member golfkak's Avatar

เอ้ามาไม่ทัน อยากได้รายการที่3 T_T

Quote Originally Posted by golfkak View Post
    เอ้ามาไม่ทัน อยากได้รายการที่3 T_T
    PM มาเลยครับ

Bookmarks

Bookmarks