Announcement

Collapse
No announcement yet.

StepDown110V/ซิลิโคน ใส+ดำ/Logitech/Creative/Acer/ชุดสกรีนเสื้อ ปิด 2/2/62 21.21.21.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• StepDown110V/ซิลิโคน ใส+ดำ/Logitech/Creative/Acer/ชุดสกรีนเสื้อ ปิด 2/2/62 21.21.21.

1.Step Down AC/AC INPUT : 220V. OUT PUT 110 V. 50W เอาไว้ใช้เครื่องใช้ไฟฟ้าจากญี่ปุ่นที่ไฟ 110V. ใช้งานปกติ ผมใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้น
    ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.สีสกรีนเสื้อ สีดำ เป็นสีจม แบบจมเข้าเนื้อผ้า เกือบเต็มใช้ไปนิดเดียว ขนาด 1 กิโล + บล็อกสกรีน ขนาดประมาณ A3 ใช้งานแล้ว แต่ยังใช้ได้อีกยาว + ยางปาด ขนาด 9 นิ้ว ยางตัวนี้แพงชิบ
    ท่านใดอยู่ว่างๆลองสกรีนเสื้อเล่นดูครับ ผมมีหลายชุด แบ่งๆออกไปบ้าง ชุดนี้ ผมซื้อมาประมาณ เกือบพัน

ประกันว่าถึงมือสีไม่แตกครับ
    เปิด 250 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +80

ตัวอย่างที่ผมสกรีนเอง

3.สีสกรีนเสื้อ สีแดง เป็นสียางนะครับ สีตัวนี้จะเหนียว พอปาดแล้วมันจะไม่จมไปในเนื้อผ้า จะลอยอยู่บนผ้าครับ เหนียว ติดแน่น เกือบเต็มใช้ไปนิดเดียว ขนาด 1 กิโล + บล็อกสกรีน ขนาดประมาณ A4 ใช้งานแล้ว แต่ยังใช้ได้อีกยาว + ยางปาด ขนาด 2 นิ้ว
    ท่านใดอยู่ว่างๆลองสกรีนเสื้อเล่นดูครับ ผมมีหลายชุด แบ่งๆออกไปบ้าง ชุดนี้ ผมซื้อมาประมาณ เกือบพัน สียางแดง หลายร้อยครับ

ประกันว่าถึงมือสีไม่แตกครับ
    เปิด 200 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +80

4.หูฟัง XBOX 360 สภายสวยเลยครับ แพดไม่ขาด แจ๊ค 2.5 mm. ผมเทสบ้านๆใช้สายไฟจี้เอา เสียงดังปกติ ไม่ได้เทสไมค์นะครับ
    ประกันว่าดัง 7 วันครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

5.JBL On Stage ll สภาพยังขาวโบ๊ะ
    ผมถอดลำโพงเก่าออกไปแล้วนะครับ มันแตก ผมไล่สายออกมาด้านนอกให้แล้วครับ แถมลำโพงไป 1 คู่
    เสียงแสบหูแน่นอนครับ
    ใช้หม้อแปลง 18V ผมไม่มีนะครับ แต่มีของ SONY 16V ให้ ใช้ได้ครับ
    ตระกูลช่องของ apple ผมไม่ได้เทสนะครับ ไม่มีของตระกูลนี้เลย
    Line In ใช้ได้ปกติ
    วูลลุ่ม แตะๆก็ติดครับ ไม่หลอน
    ขอเปิดแบบเจ็บตัวน้อยที่สุดครับ จับมาแบ๊งแดงหลายแบ๊งบอกเลยครับ

เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

6.ลำโพง Acer ตัวขวา ปกติ ตัวซ้ายดังข้างเดียว มัดรวมไปเลยครับ
    เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

7.มัดรวม Oker สาย USB บางครั้งต้องขยับดีๆครับ สายน่าจะเกือบขนาดใน เสียงดังปกติ สภาพยังงาม + ลำโพง TSUNAMI ดังปกติครับ มีเหลืองๆ
    ประกัน 7 วัน
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +70

8.Creative A35 ลำโพงข้างซ้ายดังเบากว่าข้างขวา ลำโพงซ้าย ข้างบนน็อตมันขาดนะครับ ข้างบนเลยล็อคไม่อยู่ ตั้งเฉยๆไม่เป็นไรครับ ลำโพงซ้ายเคยเปลี่ยนดอกมาครับ
    เสียงแสบไส้ครับ

ประกันว่าดัง 7 วันครับ
    เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

9.หูฟัง Logitech ดังข้างเดียว วูลลุ่มยังกดได้ลื่นๆ + PHILIPS บางครั้งดัง 2 ข้าง บางครั้งดังข้างเดียว ถ้าดัง 2 ข้าง เสียงแจ่มอยู่ครับ ไปรื้อกันดูครับ
    ประกันว่าทั้ง 2 ตัวดังข้างเดียว 7 วัน
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

10.ซิลิโคน DOWSIL สีดำ ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    ประกัน ว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิด 2 ชุด ชุดละ 3 หลอด เปิดชุดละ 100
    10.1
    10.2
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 2 ชุด +80

11.ซิลิโคน DOWSIL สีใส ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    ประกัน ว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิด 4 ชุด ชุดละ 3 หลอด เปิดชุดละ 100
    11.1
    11.2
    11.3
    11.4
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60 2 ชุด +80 3 ชุด +100 4 ชุด +120

เฉพาะ รายการ ที่ 10+11 บิดรวมกันได้ 5 ชุด แถมปืนยิงของใหม่ซิงๆไป 1 ตัวครับ

12.สติ๊กเกอร์ 8 แผ่นตามรูป เวลาลอกออกจะไม่เหนียวติดวัสดุ ติดเทปยกให้แล้วนะครับ
    ไม่มีประกันครับ
    เปิด 50 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40

13.Polyfelx MR3000 สีขาว เอาไว้ใช้งาน อุดรูรั่วหลังคา รอยต่อปูน อลูมิเนียม ใช้ได้กับหลายวัสดุเช่น ไม้ ปูน อลูมิเนียม ฯลฯ ใช้แบบบ้านๆก็เอามาป้ายปาดเอาเลยครับ ใช้ไม่หมด ปิดให้สนิท ใช้ได้แต่จนกว่ามันจะแห้ง เทคนิคปาดให้สวยและไม่ติดมือ ใช้มือจุ่มซันไลก่อนปาดครับ จะเรียบและไม่ติดมือ
    ขนาดหลอดยาว 30 เซน ขนาด 600 ml.

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +60

14.การ์ดจอ XFX 9600GSO 384MB DDR3 192BIT ตำนานที่เกือบสิ้นใจ ตำหนิลงไดรเวอร์แล้วค้าง ยังไม่เคยแกะทำอะไรทั้งสั้น ช่อง DVI เสีย 1 ช่อง ไม่มีสายไฟเลี้ยงให้ แผงหลังยังสวยๆ
    ประกันว่าเปิดติด เมื่อถึงมือครับ
    เปิด 80 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +70

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันเสาร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอาทิตย์ ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

รับตัดสติ๊กเกอร์

https://www.facebook.com/SNSticker-%...9718015901050/

Comment

2.250 /0866123987

จะทำถุงผ้าใส่ยาแจกศูนย์อนามัย หัดสกรีนบนถุงว่า "สำหรับใส่ยา " แต่ไม่เคยสกรีนหากได้ขอคำแนะนำการสกรีนด้วยนะครับ

Comment

11.1 100 / 0887859310

Comment

11.2
          100

Comment

11.3 / 100
            0992928400

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by it123456 View Post
              2.250 /0866123987

จะทำถุงผ้าใส่ยาแจกศูนย์อนามัย หัดสกรีนบนถุงว่า "สำหรับใส่ยา " แต่ไม่เคยสกรีนหากได้ขอคำแนะนำการสกรีนด้วยนะครับ
              ยินดีครับผม
              ขอบคุณครับ
              Originally posted by :OMEGA: View Post
              11.1 100 / 0887859310
              ขอบคุณครับ
              Originally posted by bojo View Post
              11.2
              100
              ขอบคุณครับ
              Originally posted by taka01 View Post
              11.3 / 100
              0992928400
              ขอบคุณครับ

Comment

2.สีสกรีนเสื้อ สีดำ / 250 / ท่าน it123456

11.ซิลิโคน DOWSIL สีใส

11.1 / 100 / ท่าน :OMEGA:

11.2 / 100 / ท่าน bojo

11.2 / 100 / mjko taka01

Comment

13 110บาท
                  0813256864

Comment

Comment

Comment

2.สีสกรีนเสื้อ สีดำ / 250 / ท่าน it123456

11.ซิลิโคน DOWSIL สีใส

11.1 / 100 / ท่าน :OMEGA:

11.2 / 100 / ท่าน bojo

11.2 / 100 / mjko taka01

13.Polyfelx MR3000 สีขาว / 110 / ท่าน totoart

Comment

Comment

Working...
                          X