Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า 4670 อะครับเห็นมันมีหลายค่ายอะเช่น ati asus มันจะแตกต่างกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า 4670 อะครับเห็นมันมีหลายค่ายอะเช่น ati asus มันจะแตกต่างกันไหม

อยากรู้ว่า 4670 อะครับเห็นมันมีหลายค่ายอะเช่น ati asus PowerColor มันจะแตกต่างกันไหม

ขอบคุณครับ

ต่างแค่ยี่ห้อ กับ ประกันครับ ความแรงเท่ากัน ถ้าสเป็กเหมือนกัน

Comment

...

Comment

ASUS จะแพงกว่า แพงสุดๆ แต่ความแรงมันก็เท่ากัน

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

นี้เพิ่งไป ถอยมา Asus4670 3100B

แต่่ก่อนจะซื้อก็ว่าจะเอา His4670 3050B มาแล้วแต่ เจอ ประกัน Dcom เลยคิดหนักอีกนิด

เดินไปเดินมา เจอ Asus4670 แล้ว ประกัน ซินเนก ด้วย เลย สอย เลย

แต่ใจก้ออยากได้ his นะ ชอบซิ้ง His มาก แต่เจอประกัน ท้อแท้เล็กน้อย T T

Comment

Originally posted by Reseed View Post
              นี้เพิ่งไป ถอยมา Asus4670 3100B

แต่่ก่อนจะซื้อก็ว่าจะเอา His4670 3050B มาแล้วแต่ เจอ ประกัน Dcom เลยคิดหนักอีกนิด

เดินไปเดินมา เจอ Asus4670 แล้ว ประกัน ซินเนก ด้วย เลย สอย เลย

แต่ใจก้ออยากได้ his นะ ชอบซิ้ง His มาก แต่เจอประกัน ท้อแท้เล็กน้อย T T
              ลองเดินหาดูดีๆบางร้านมันมีประกันของ บริษัท HIS มาให้เลย ผมเพิ่งไปซื้อมาที่ เสรี

Comment

ดีแล้ว ครับ เพราะ ผมเคยเครม harddisk ประกัน d-com ไปที ผมเลิกคบเลยครับกับประกันค่ายนี้

ชอบ ซินแนค มาก เคยเครม เมนบอร์ดที นึง แล้วต้องกลับไปเรียนต่างจังหวัด เค้าส่งของให้ถึงที่เลยครับ ชอบมาก

แต่ตอนนี้เป็นไงแล้วไม่รุ้นะครับ อาจจะดีขึ้นแล้วมั้ง?

Comment

ออ เจออยู่ ครับ ประกัน his เลย แต่ ดูท่า ถ้าประกันกับบริษัทเลย เรื่องมันจะยุ่งยากกว่า มั้ง( ในความคิดของผมนะครับ)

ถ้า HIS ประกันของ HIS เลย ราคาอยู่ที่ 2940B

Comment

ต่างกันที่
                    1.ราคา
                    2.วัสดุ ที่นำมาใช้ เนื้องาน
                    3.ซิ้ง
                    4.ของแถม
                    5.พอร์ทเชื่อมต่อ
                    6.และอีกหลายอย่าง คับ

Comment

Working...
                    X