Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อการ์ดจอหลายตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อการ์ดจอหลายตัว

คือว่าผมงงมากครับ ใช้บอร์ด p5q-e ครับ จำเป็นไหมที่จะต้องใช้ ati ถึงจะต่อหลายตัวได้อะครับเพราะตอนแรกผมเลือก hd4650 แต่คนขายบอกเอา 9500gt ดีกว่าก็เลยด้วยความเปนเด็กของผม(อายุ13)ก็เลยต้องเชื่อไป ขอผู้ชี้แนะด้วยครับ

ถ้าจะใส่ 2 ตัว ต้องใช้ ATI นะ ( Cross fire )
    ถ้าใส่ตัวเดียว จะใช้ ATI หรือ Nvidia ก็ได้

Comment

ใช้บอร์ด p5q-e ครับ จำเป็นไหมที่จะต้องใช้ ati ถึงจะต่อหลายตัว
      จำเป็นต้องเป็น ATI ครับ

Comment

4650 ddr3 แรงกว่า 9500 gt อยู่พอสมควร

Comment

Working...
        X